Tam độc!

Tĩnh mạch bạn trong tay bạn
Vất vả vì người khác mà vuii kkkk

4 Likes

Bàn tay mỏng nổi gân thế kia mà vất vả gì bác

4 Likes

Đời có ai ko vất vả đâu bác, nhiều tiền thì lo mất tiền kkkkk

3 Likes

Chuẩn

4 Likes

Kết thúc ngày làm việc và ngày chứng cháo cuối cùng của năm Tân Sửu 2021, em đóng gói hành lý để về quê với thầy u… Em cám ơn a @Rongdo007 , anh @Songda , anh @Meodoian , chị @hoathachthao , anh @dongphi …và các anh/chị khác đã đồng hành và chỉ dạy chúng em trong suốt thời gian vừa qua…
Kính chúc các anh/chị/em trong pic Tam Độc đón xuân cùng gia đình thật vui và an toàn, xúc được nhiều đào quất đẹp ạ :)))

23 Likes

Chị ơi xem cho e với

4 Likes

Kết phiên cuối cùng chúc ae thắng lợi. K mất niềm tin vào chứng khoán. Sai ở đâu phải sửa ở đấy ae nhỉ

9 Likes

Thí chủ hẳn là người rất ngầu mới có bàn tay tnay :sunglasses::sunglasses: klq nhưng thương người sống tc ha. E đoán mò. :relieved:

6 Likes

Gió anh chém làm em thấy rét hơn bình thường. :blush:

3 Likes

Thế nếu đó là chữ W thì có sao ko hả em? :roll_eyes:

4 Likes

Xem giúp mình tay trồng hoa nhe :heart_eyes:

2 Likes

Tay thiếu dưỡng ẩm, da khô…ngày Tết cần được mát xa và chăm sóc ăn uống nhiều hơn :rofl:.

3 Likes

Cho em xếp hàng xem tay với ạ
E bổ sung thêm ảnh ngón tay ^^

3 Likes

Đoán chuẩn luôn í. Bà này mà mò đáy chắc phát một kk

9 Likes

Anh ơi xem hộ e đi hihi

2 Likes

Các bác xem giúp e với ạ

1 Likes

Thế nên chăn ủ ấm cho em cũng k như bình thường, hẳn là chăn ủ chạy bằng cơm :laughing: @chunlulu

3 Likes

Đường tình cảm ko suôn sẻ. Sức khỏe thời niên thiếu ko tốt nhưng về càng về sau sức khỏe càng tốt. Sự nghiệp tốt. Có người tốt giúp đỡ nhưng tất cả đều tự lực cánh sinh để làm nên sự nghiệp.

8 Likes

Hehe vâng ạ e bị sút liên tục ạ. Khổ thân e

3 Likes

Thế thì… hay là… bác nói nốt đi :rofl: há há. Đang đúng cửa luôn rồi còn gì :grin:

3 Likes