Tam độc!

Mừng nhà mới anh Rồng. Chúc đại gia đình thành công.

3 Likes

Dài quá cụ! Đọc xong tiêu đề, rồi đọc câu cuối. Rồi like :grin:

3 Likes

Chúc mừng nhà mới anh Rồng, em đọc không sót chữ nào và đọc lại đến 3 lần anh ạ :grinning:

4 Likes

Tks e nhé

10 Likes

Há há,đọc kỹ quá

11 Likes

Từng câu chữ là từng bài học e ah.Đừng đọc lướt,bỏ ít time e nhé.

27 Likes

Tks e

11 Likes

Những gì anh Rồng tích luỹ 20 năm đã chịu chia xẻ cho mọi người thì hiếm và quý và rất trân trọng lắm anh ạ, nên phải cố tích luỹ cho bản thân để khỏi uổng công anh đã có lòng :smiley:

9 Likes

Khà khà,bên kia dài quá nhiều hôm bận bỏ sót các tin các e hỏi .

16 Likes

Ok Tks e trai nhé

9 Likes

Chúc mừng nhà mới bác ,cụ từ từ để em đọc

4 Likes

Tks bạn cũ

12 Likes

Chúc mừng nhà mới của Anh Rồng.

2 Likes

Tham,sân, si, mạn, nghi, tà niệm bác à… chân quý bác rồng

2 Likes

Chúc mừng nhà mới anh Rồng ạ. E vẫn âm thầm theo chân a😁

3 Likes

Tks các e sang chơi nhà

15 Likes

Mời e vào nhà,nhà a o bao h khoá :grinning_face_with_smiling_eyes:

16 Likes

Chúc mừng nhà mới Anh Rồng. Em vào diễn đàn sau này, nên biết đến pic “Những nhà đầu tư đại tài” từ khoảng hơn nửa tháng nay thôi nhưng em cũng học được rất nhiều điều từ Anh. Em cảm thấy A là người bao dung và nhiệt tình với tất cả mọi người. Hầu như ai hỏi Anh cũng đều trả lời. Nay Anh ra pic mới, em đã đọc đi đọc lại 2 lần và đọc chậm để cảm nhận những truyền tải của A. Em chưa có dịp gặp Anh, em rất mong một ngày có thể kính Anh 1 ly bia, cảm ơn cho những tình cảm Anh dành cho tất cả mọi người. Tuy rằng chỉ tàu ngầm là chính ở pic của A là chính nhưng hôm nay xin phép được ngoi lên nói lời cảm ơn Anh. Chúc Anh và tất cả ACE một ngày cuối tuần thật vui vẻ và an lành.

6 Likes

Các e vào nhà tự nhiên đi.Cần hỏi gì qua tuần a sẽ tư vấn hết nhé

15 Likes

Tàu ngầm ở píc anh Rồng khó chịu lắm, phải ngoi lên la hét mới sung đx em ah :grinning:

7 Likes