Tam độc!

May là chị chưa kêu: Thầy ông nội ơi. :sweat_smile:

5 Likes

Anh chưa đủ tuổi, em ạ =))))))))))))))))))))))

5 Likes

Nhưng lại đầy tiềm năng. :yum:

4 Likes

:pray:🙇‍♂

3 Likes

@Youyu cụ vào xác nhận cho em nó cái!

6 Likes

E cám ơn chị nhiều ạ. Nhiều lúc nghĩ mình sống cho ai chứ k phải cho mình chị ạ. E luôn nghĩ cuộc sống này do mình tạo ra, quan trọng là cách e muốn ntn thôi. E cần thức tỉnh ngay chị à, sống cho mình và chú trọng đến sức khoẻ của mình nhiều nhiều hơn ạ

9 Likes

A chỉ e cách để cuộc sống bớt buồn cải vận nhé
Tìm đọc cho a cuốn Liễu Phàm Tứ Huấn

Xưa nay nhân định thắng thiên cũng nhiều.

17 Likes

Sức khỏe, sự nghiệp, tiền tài có hết. Giầu tình cảm, yêu người khác nhiều hơn rất nhiều người ta yêu mình nên đôi khi tình cảm ko suôn sẻ cho lắm.

8 Likes

A sẽ đọc rồi đàm đạo với anh nhé. E hiện tại cũng đã tốt hơn trước rất nhiều rồi ạ. Sống tích cực hơn, suy nghĩ tích cực hơn… nhưng vẫn chưa sống cho mình ạ

7 Likes

Mr Tom vừa có Dich đẹp lại vừa là mẫu nguoi mơ uoc cua bao cô gái thì chắc sau này dc đền đáp xung đáng chị nhở

5 Likes

Ôi giàu tình cảm là có thật chị à :smile:

4 Likes

Có câu yêu thương bản thân mới yêu thương người khác được.E cứ đọc xong đi rồi sẽ hiểu nên làm gì , đọc luôn trên mạng ấy , File Pdf nhiều lắm

8 Likes

Yêu người khác hơn yêu bản thân mình là điều rõ nhất trong chỉ tay của em. Người giầu xúc cảm thường hay bị tổn thương sâu sắc nếu patner ko hiểu mình.

7 Likes

Đôi khi sẽ bị tình cảm lấn át lý trí trong chuyện tình cảm.

5 Likes

Ơ ớ thế tôi đc nói rồi à mợ @Hanoi2021 :grin:
Nãy tua lại tìm cái xương sườn hồi ban ngày @BerniceNguyen nói mà k thấy :sneezing_face:

3 Likes

Hnay @chunlulu ko xin phép ngủ sớm à?

3 Likes

Thôi, nghĩ lại rồi. Ông vẫn nên chịu phạt tí nữa đi. @PgPg c phạt thế đủ chưa? Có vẻ mỏi rồi đấy em!

5 Likes

Hoặc nếu gặp chut tro ngại hay khó khăn thì b có thể doc them : quẳng gánh lo đi mà vui sống. Ngày truoc gặp áp lực sinh chán việc mình từng doc qua thấy cũng đỡ. :muscle::pinching_hand::ok_hand::+1::tropical_drink:

6 Likes

Chị HTT chưa xem cho em. Hị hị

5 Likes

Chồng con rồi xem gì nữa?

6 Likes