Tam độc!

E sn bnhieu mà đã đầu tư ck. Chả bù cho bọn a già r mới tham gia. Gtre bh khác thật

9 Likes

Ngắm ảnh xong thì về tự vấn bản thân nữa nhé chàng

5 Likes

Quy luật xã hội đấy @Frog123 em, giai đẹp đã có ng khác chăm lo =)))

6 Likes

Giai đẹp chỉ để ngắm ạ :joy:

4 Likes

E đấm sếp nên thất nghiệp ms tham gia ck ạ, nav nhỏ nên tâm lý chơi cũng thoải mái hơn

7 Likes

Chuẩn!

4 Likes

Nói về xử lý sự cố thì a thuộc hàng nhiều ko đếm đc, ăn cả mưa bão và lũ lụt, sau có tí tuổi và bắt đầu biết sợ thì xin về bảo vệ cq ở gần nhà. Đc về rồi thì làm lung tung beng cả, thi thoảng lại phải đi xa một thời gian, thi thoảng ko có tý thời gian nào mà chứng cháo.

6 Likes

:rofl: :scream: :scream:

3 Likes

Dạ chào aC7, ở đây bọn em 18+ toàn trẻ mới lớn thôi mà. :grin::laughing:

4 Likes

nói đầy đủ của Trẻ mới Lớn là: TRẺ con nhà chúng em MỚI sinh mà nay đã LỚN

6 Likes

Dạ, e xin dinh chinh là chị 3, aDP và các ac kia hok có trong nhóm e de cap, kẻo mí bạn í hieu nhầm chị ợ :yum:

3 Likes

Gói này m cứ thủ sẵn trong nhà, VN xứ nhiệt đới nóng ẩm, mưa nắng gió thất thường, mà kể cả ko cảm mạo, thì thoảng mn xông thải độc đẹp da cũng phê lắm đó, trải nghiệm mùi hương từ thiên nhiên :heart_eyes:

Tp có: Xuyên tâm liên, lá sả, vỏ bưởi, tía tô, bạc hà, quế vỏ và lá, kinh giới, hương nhu, lá tre…

7 Likes

Hahaaaa chị trêu em đấy! Trẻ mới lớn ạ =)))))))))))))))))

4 Likes

E no problem, chỉ ngại mấy b khác hok quen nhầm tí thoi, kieu 2t sut 2, 12t sút 12 í thì chít dở lun chị 3. :yum:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: chốt tháng 3 sút e Vy là giải hạn rồi em ợ

4 Likes

Lu thì 1 t sut 2 chứ 2 t sút 2 đã ngon :))

4 Likes

Uầy , số C bị sút chắc nhieu lám, kg đếm dc mô. Kg xài chông thúc này dc. :grin:

5 Likes

ông cặp kè nhiều quá đó, đang bị bóc phốt bên kia kìa, mà sang mà xem có bạn Trang tui thấy hợp vs You ca lắm nè =)))))

5 Likes

Tai bay vạ gió biết đau mà lần. :yum:

5 Likes

Hôm nào anh mình đi nhậu 1 bữa anh nhé :grin:

6 Likes