Tam độc!

Em chưa đc xem ảnh đấy

5 Likes

giờ e ms thấy tầm quan trọng của nhà đông người, mỗi ng một tay đám cưới hoàn tất viên mãn 1 buổi chiều.

5 Likes

Đúng rồi em, thi thoảng mọi ng nhắc cụ thể tên thì bin sang tí thôi. Chị vẫn thích ở đây.

7 Likes

Nhưng c phá gần bung nóc biệt thự rồi

8 Likes

Ở f247 này có hơn chục trang để lang thang: Tam Đôc, Khoái lạc lâu, Cướp tàu …, TTF, GKM, IDC, DIG, CEO, GEX, Xá chi một kiếp …, ngoài ra sang 319 và mấy trang báo các thể loại, đảo đi đảo lại cũng đến giờ đi ngủ là vừa. Còn không thì lôi cp ra xem chart rồi xếp vào từng danh mục theo dõi trong phiên theo danh mục ưu tiên, thời gian trôi cũng nhanh.

13 Likes

Bị giam ở nhà nên em onl nhiều, cảm giác k biết trời đất là gì rồi anh ạ.
Giờ nghĩ kỹ lại có khi phải đổi chiến thuật chơi kiểu mua vứt đó rồi còn thời gian làm việc khác nữa.

9 Likes

Chị phá thì tụi tiểu yêu chúng em ms đi quậy ké được. Vui lắm chị ơi.

4 Likes

Em lúc nào rảnh cũng lượn vài vòng theo chân các anh đọc còm rồi lại lượn về nhà

6 Likes

E chỉ lang thang pic a rồng , bạch nam , up bô , còn lại ngồi ngắm chart cho sướng

7 Likes

Tui muốn suy sụp với độ lầy của nhà mềnh quá

6 Likes

Haiz, cái đó nói mãi mà làm chưa được em ợ.

8 Likes

Xe đâu , k đón a ah , chờ dài cổ đây

6 Likes

Thỉnh thoảng các chỗ khác họ chôm chỉa đc mấy cái công văn hay bc ra trước cũng hay, ngày xưa xăng dầu mà tăng còn biết từ khi làm tờ trình.

8 Likes

Sang tuần hết tự cách ly lại lao vào đống giấy tờ, họp hành, lại nhìn boss gườm gườm, phải làm thôi ạ. Tuần rồi bị dọa cho hẳn 1 tầng cách ly tại trụ sở rồi.

10 Likes

Dạ , e ngồi soi chart xem quá khứ cổ phiếu và vờ ni a ah , soi nhiều cũng quen với hay

7 Likes

Cả đống các cái chart mà T.11.11.11 bên 319 vẽ mà theo link của Huongduong bên pic Bạch Nam a thấy hay phết đấy, e ngó chưa? để hình dung tt tương lai. Tay đấy vẽ có tiếng xưa nay.

6 Likes

T.11 vẽ hay lắm anh, nhưng tiếc quá hoạt động chủ yếu ở 319

10 Likes

Bác chủ thớt đã bao giờ nghiên cứu tiềm năng kinh doanh của con PVM chưa ạ? Lợi nhuận tăng trưởng 8 năm liên tiếp.

Lợi nhuận tăng trưởng 8 năm liên tiếp, PVM chốt danh sách để họp ĐHCĐ

Lợi nhuận đạt kỷ lục từ khi lên sàn, PVM chốt danh sách để đại hội cổ đông | Thời báo Tài chính Việt Nam

1 Likes

Haha quẩy vui quá em quên mất anh. Đây anh ơi. Em đón anh rồi nhé :rose::heart::rose::heart:
hình ảnh

5 Likes

E xem rồi , Bên F ba mười chín e chỉ theo dõi 2 người , T11 là người trong ds e theo dõi kk

7 Likes