Tam độc!

Trời.
Mình running man đây… :airplane: :airplane: :airplane:

9 Likes

Chạy đâu cho thoát anh ơi ka ka :smiling_imp:

8 Likes

Hôm trước anh R có bảo xem bên Long Thành, ace thấy con Khách Sạn Bay ổn không ạ

6 Likes

Các chị em toàn superwoman. :+1:t2::+1:t2:
Ngưỡng mộ thiệt sự. :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

A vừa nói ok ở trên đó c :expressionless:

8 Likes

sếp mắng là em rủ đi nhậu ngay :laughing: nay anh mắng em bao nhiêu câu là em mời lại bấy nhiêu chén. Lần sau chừa ngay :joy:

10 Likes

Lội còm + like mỏi xả tay 🥲 như người rừng xuống phố

10 Likes

Để chị lội lại cmt, f nó lag kinh quá, đề nghị mod @Suzy nâng cấp f với ạ😍

8 Likes

:hushed::speak_no_evil: chạy thôi

6 Likes

Bài nhạc của Angelic đỉnh thế chị ơi, nhạc này là nhạc thiền ạ chị, âm thanh tuyệt vời quá

7 Likes

Vừa xênh vừa giỏi c à

9 Likes

Nhìn c 3 đối thơ và dùng từ thì k thể k ngã mũ chị à. E nể quá đi. Các chị làm bọn e ngưỡng mộ quá. Các anh xách dẹp chạy theo chị à

10 Likes

DPG là công ty cũ của Em:))
Là DN xây dựng giao thông, thế mạnh là xây dựng cầu, cũng là DN có tên tuổi và có tiếng nói trong làng xây dựng cầu đường (Dự án bọn đó phân chia nhau cả rồi);
Tài sản lớn hiện Hiện có 2 cái thủy điện tầm 80-90M W; Có 23 ha đất ở Hội an và hơn 100 Ha ở Thăng Bình (quanh chân cầu Cửa Đại),…
DPG Là công ty tốt, cổ phiếu của người nhà Chủ tịch nắm chi phối gần hết; Lãnh đạo DN có tâm, có tầm; tuy nhiên các anh ấy ko chơi Chứng.
E chỉ biết có vậy, còn Cổ thì e ko biết :))

15 Likes

Có thèng lại mất ngủ. Ko phải mất ngủ vì Covid nha quý vị.

14 Likes

:rofl::rofl::rofl: chị lại xếp mâm

8 Likes

Khả năng do thuốc điều trị CoV chị ạ :rofl:

7 Likes

Cái máu bà mai trong người không thể giấu được :sweat_smile:

8 Likes

Cả dn có 4k tỉ.Dự án Hội An 2k tỉ lãi. 100ha Thăng Bình 10k tỉ là ít. Thuỷ Điện cho không :slight_smile:

14 Likes

Kim Bình Chi chơi kiểu này em muốn cười chết quá :rofl::rofl:, thôi lấy em Hoà Bình làm vợ.

7 Likes

Em vừa đọc về bí mật anh Rồng bảo chiều nay ạ, hi hi, ra tin là bụng nóc luôn :heart_eyes:

11 Likes