Tam độc!

Thả hơn ngàn tym mà mất hơn 2 tiếng đọc còm, dạo này mắt mờ quá.

15 Likes

Chào anh Rồng cùng anh chị em ngày mới sức khoẻ và may mắn

20 Likes

Nice day a rồng và ace nđt nhé :beer:

17 Likes

Have a nice day anh Rồng, Chị Hoathachthao, chị Hà Nội…và các ace :four_leaf_clover::heart::tulip:
Hi anh Cường và anh Chứng khoán thật dễ. 2 anh dậy sớm thế ạ😀

22 Likes

Anh @chung_khoan_that_de sáng sớm đã băn khoăn ko biết cà rốt hnay to hay bé thử kéo… @Cuongtin6868 thì hơi khó ngủ do hai hôm nữa là đám cưới rồi em ah.

19 Likes

Thức khuya dậy sớm vạy em . Đừng làm tàn phai nhan sắc tụi anh tiếc ngẩn ngơ đấy .
Anh đi ngủ sớm nên 4h30 là dậy rồi @chat1186

16 Likes

E dậy từ 4.30 rồi. Vào like ảnh anh nhổ cà rốt đấy còn gì.
Vẫn xấu/ già như xưa, nên ko tàn hơn anh ợ!

18 Likes

Hi hôm qua em lội pic nghe được bài nhạc chị gửi, hay quá chị ạ, xong từ bài đó em thấy bao nhiều bài nhạc hay khác và bắt đầu tìm hiểu về các tần số âm thanh :heart_eyes::four_leaf_clover:

16 Likes

Hai anh chị dậy sớm hơn cả gà nữa. Đúng là Người thành công luôn có lối đi riêng :grinning:

14 Likes

:rofl::joy::joy:, em trong lúc ngủ không có cười mà sáng mới đọc cái cmt của chị và mọi người là cười ngoặt rồi. Chúc anh chị một ngày mới năng lượng và xanh tím cả ngày.

26 Likes

Chúc a rong và cả nhà ngày mới vui tươi gặp nhiều may mắn đầu tư thành công. Cổ phiếu trong DM chỉ xanh và tím.

18 Likes

Đi như gà bới. Mấy đứa em đều thuộc lòng câu c nói, dậy sớm để thành công

nhân đó.

23 Likes

Mei-lan là giọng hát kỳ lạ & thực phẩm cho tâm hồn. Truyền năng lượng. Chữa lành.

16 Likes

Chúc anh Rồng, chị HTT , chị Hanoi2021 và mọi người ngày mới nhiều sức khỏe, anh nhiên và hạnh phúc!
Good-morning (4)

20 Likes

Con chúc cả nhà ngày mới nhiều năng lượng, bình an ạ :innocent::innocent::innocent: peace

22 Likes

Morning! Chúc ace pic Tam độc một ngày mới vui vẻ, giao dịch thành công! PLJ!

61 Likes

Have a nice day a Rồng, chị HTT, chị Tím và all các ace. Chúc ac ngày mới vui vẻ và may mắn ạ :heart::heart::heart:

13 Likes

Tranh đẹp quá chị! Chúc chị ngày mới vui vẻ! Công việc suôn sẻ nha!

15 Likes

Em chúc anh Rồng và các anh chị em nhà mình ngày mới tốt lành, giao dịch thành công ạ :hugs:

8 Likes

Chào ngày mới cả nhà
TT MỸ phục hồi,dầu trái chiều wti tăng nhẹ,Brent giảm sâu.TT trong nước giữ hỗ trợ 1470 tốt nên hôm nay hồi , tiến về mốc tâm lý 1500 như a nói hôm qua. Chúc ae ngày mới an lành và may mắn.Love all

108 Likes