Tam độc!

Chị vào thì chị sẽ báo trên pic, ko phải lo em nhé!

35 Likes

Em ôm nhiều hoa hậu quá rùi, mã mới em margin theo chị

9 Likes

Em mà viết thơ như Hoa hậu đánh chứng thì tụi anh ngồi nhà cả ngày để giải 3 chữ cái. Em được 1 vế là đẹp rồi đấy. còn đánh chứng thì bảo chị truyền nghề thêm nữa thì ngon lành rồi. :heart_eyes:

9 Likes

Dạ vâng, chị.

5 Likes

Toang r các ông giáo ạ. Hqua nghĩ thế nào bán 1 ít DIG sang DHG :))

10 Likes

Chị ơi cho em theo với

7 Likes

Chị sẽ báo trên pic. Yên tâm

30 Likes

Vạn sự tùy duyên nhe mọi người ơi, có duyên ắt sẽ gặp được mã, chưa có duyên thì hẹn lại lần sau :3 Tam sàn vô vàn cơ hội, còn tiền là còn thở :laughing:

22 Likes

PSH gần như 1 mình nó ngóc trong dòng P anh chị ạ :see_no_evil: nhưng em lỡ chốt kha khá hôm qua rồi, giờ ngồi niệm chốt lãi không bao giờ sai :sweat_smile:

12 Likes

Dầu hồi xanh rồi lại phi tiếp

9 Likes

Chuẩn em. Chỉ nên tham khảo để ra quyết định cho mình. Anh chị cũng có lúc bắt sai bắt đúng. Sợ nhất là sự tin tưởng tuyệt đối!

33 Likes

e ôm PSH dài c ạ. e thấy ra ra vào vào chỉ thấy lõm Tk thôi.

9 Likes

Mạng lag, a hôm qua hổng cả một đoạn dài không đọc được, cả đoạn này cũng ko đọc đc. Hôm nay có đi đám ma, trưa nay ngồi, ko biết chiều mai có sức không đây, có tý tuổi hơi bị yếu vì say sau ngấm dai.

13 Likes

Em sợ mọi ng giải đề nên sau ít lồng ghép đó :)) ngày tám ngàn câu mà suy 3 chữ cái xong long thủ hết các bạn các anh em của em.

10 Likes

Cái con của e em ăn phồng mồm, hôm nay lại chạy mà nếu e bảo còn lỗ thì a ạ em nhé.

8 Likes

Ai mà đúng hết thì chắc thành thánh rồi chị. Em thì lại sợ tin tưởng nửa vời, ngoài miệng tin nhưng lòng không tin hay mập mờ. Lúc đó k biết bánh tráng lật lúc nào …

15 Likes

Anh sẽ ko tin dc là em nhìn con nào cũng chuẩn nhưng em số lỗ :joy::sob:

8 Likes

Đừng nói nữa mà em đau lòng

7 Likes

cứ vào pic đọc comment từ @ThomasShelby là khỏi phải đi check giá dầu :rofl:

12 Likes

anh cứ xem xét sức khỏe bản thân nhé, mệt quá thì anh em nhậu hôm khác cũng được :grin: đang mệt mà cố thì cũng không uống được.

8 Likes