Tam độc!

:rofl: :rofl: :rofl:.dạy nhau áp dụng kỹ thuật oánh bài vào chiên chứng mới kinh :rofl:

6 Likes

BP ăn bữa chiều chưa í?

8 Likes

🏃‍♂:basketball_man:🤾:woman_playing_handball::woman_playing_water_polo::biking_woman: Thôi iem đi thể thao nâng cao sức khỏe đây, chào các bác tối em lại lên ạ

5 Likes

Em chưa =)))) Thảo nào cứ thấy thiếu thiếu gì đó dù Hồng Trà hôm nay ko đến nỗi ít.

6 Likes

Ăn luôn đi ko tối lại ko ăn đc cơm :joy:

6 Likes

Thế anh tìm hộ cho em quả cân sức khỏe nào mà số cứ 45-47 quyết ko đổi đấy nhé! Chứ tình hình là em nghe bên ngoài rục rịch chuẩn bị bữa chiều rồi đới!

7 Likes

BP nghe câu mắt không thấy thì tim không đau chưa? Tốt nhất miệng cứ ăn mà chân ko bước lên cân í

7 Likes

=> GIẢM CÂN tích cực! Số lần lên cân dần về 0 là ổn, anh nhỉ.

8 Likes
7 Likes

Em biết gì đâu! Đấy là số chị @Hanoi2021 xin về cho đấy.

8 Likes

Em đợi đến hơn 2h ms đc 111078 . K bắt được chị ạ trốn làm đc đến mỗi tầm ấy :rofl:

7 Likes

Hhaaa, chờ số khác vậy =))) trò này vui phết

6 Likes

C ko hiểu nên cứ tag đại vào cho các e nhận =)), kiểu tranh đẹp nhờ ng thẩm, số đẹp nhờ ng soi

7 Likes

nãy giờ em thả tim mỏi tay đôi này chị ạ, mấy hôm nay em đã thấy chị @chat1186 và anh @Hoang_Luu78 đúng 1 cặp trời sinh… đi cướp =)))))

6 Likes

Có cao nhân nào cho e câu tl về phiên gd hôm nay k?e thấy hơi lạ!

9 Likes

cho nhà đầu tư hi vọng đó mà

7 Likes

Em cũng mới làm 1 vòng

7 Likes

Đen toàn tập :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

dạ, tủ quần áo của em đen xì mà =)))))

7 Likes

ngày xưa em có 1 đồng nghiệp áp dụng xác suất thống kê vào đánh lô, cứ toạch toạch 1 tháng tụi em canh sếp hộ cho bả chạy excel là y rằng cuối tháng đc đãi 1 bữa =))))) xong nghỉ 1 tháng rồi lại đánh tiếp =))))

7 Likes