Tam độc!

:rofl: :rofl: :rofl:

8 Likes

Em ơi thân gái đa tài
Ai mà cưới được sắm vài penhouse

13 Likes

Tuyệt vời c ơi. E thích đọc thơ chị. Lại mùi chứng cháo nữa phê ạ :crazy_face:

9 Likes

C @hoathachthao ơi dpg bán vol này chắc e vẫn có ăn chứ chị ?

10 Likes

Xuất khẩu thành thơ❤️
Gửi @Meodien29 anh @Hoang_Luu78 vừa tổ chức đám cưới, người Việt ta vốn nổi tiếng chung thủy sắt son, ta nên để anh ấy yên bề gia thất🤣
Ngược lại ở 1 diễn biến khác, :stuck_out_tongue_winking_eye: c thấy anh Youyou cứ từ chối ai đó nhưng lại rất quan tâm đến em :heart_eyes: ta nên nghiên cứu thắt chặt tình cảm hơn ở chỗ này :crazy_face:
Gửi anh @dongphi em có múc thử 400 cổ CDO để thỏa mãn trí tò mò tại sao nó lại top 3 Upcom như thế😍

10 Likes

Được em. Tràn BB nên chỉnh chút thôi. Vol ngon!

11 Likes

Nay nó vẫn bình thường và đúng quy trình, chỉ có điều nghiêng về chiều hướng chưa tốt, lại chờ. Giờ chưa nên nói nhiều

11 Likes

Hiệp hội các nhà thơ thấy hai a e khen em thì họ dỗi đấy!

11 Likes

Lần đầu e thấy cuối phiên mà có ng làm thơ tổng kết phiên hay và tếu như chị. C nhận của e một :pray:

11 Likes

Hoá ra hôm đấy cô dâu là mèo 29 ah :joy:

11 Likes

Ae theo mình DPM mình vẫn giữ chưa bán cổ nào. K sợ gì cả theo tiếp xấu hẵng bán :laughing:

12 Likes

KHỦNG KHIẾP: Cổ đông BFC giữ hàng thật chặt đừng để bị cướp mất. DPM báo lãi 2 tháng tăng gấp hơn 11 lần và chỉ mới 2 tháng ĐÃ VƯỢT KẾ HOẠCH CẢ NĂM 2022.

==> BFC đang có lượng hàng tồn kho kỷ lục 2535 tỷ nhiều hơn cả DCM và tương đương DPM nên BFC Quý 1 này báo lãi 500 tỷ rất dễ dàng ==> EPS chỉ tính riêng Quý 1 đã đạt 10k thì BFC giá này khác gì cho không đâu!!!

10 Likes

Xuất sắc!

7 Likes

Bao người rep chị 3 xinh nhưng anh THẬT DỄ vẫn tình nhất thôi.:heart_eyes:

7 Likes

Chị phải làm nhà thơ mới đúng ý😀

8 Likes

A @Hoang_Luu78 ơi xiên về 80 kìa kkk! Mai có tiền nhảy hố chưa? Hehe

8 Likes

Ui hôm trc hỏi c mã này giờ mới thấy c trl :grinning:

7 Likes

Em :pray: anh :rofl:

8 Likes

Đỉnh cao chị ơi.

9 Likes

Tuần này có xèng cf ăn sáng thôi.chứ môn này trúng mà có xèng đi nhảy hố thì ăn thua quá :rofl:

11 Likes