Tam độc!

Gỗ sale nhanh quá :cry:

5 Likes

Còn gì nữa đâu mà u với sầu. Tuần sau tung tăng đi nhặt dép

14 Likes

Truyền trưởng @Rongdo007 đã vẽ mẫu hình VDV với Vnindex , hai ngày cuối tuần sẽ rất vui khi khắp diễn đàn bàn luận về mẫu hình này.Kk

12 Likes

Hôm nay bà con đua nhau góp mực đỏ cho nái vẽ VĐV chứ các anh ấy có làm gì cho cam :joy:! Team tử vì đạo Boy Íu Đuối, hoa hậu quý bà chị Liên ít sữa, rồi em hot girl Mãi Béo Bụng, làm sao đọ nổi a Long chuyên short, anh Vượng đang suy, huhu! May cuối giờ bác Vượng tự ái, chứ ko là còn “đậm đà” nữa.

Uy tín nhé chị, nhặt dép là nghề của Nàng thơ!

15 Likes

e định bụng đặt sẵn TTF giá trần từ sáng, nghĩ vừa rồi khớp đc chút vì giá xanh còn thấy có. mở ra thấy lệnh mình vẫn đang chờ??? hóa ra e đặt nhầm 16.6 thành 15.6. Một câu chuyện buồn =))

7 Likes

Học sinh mạnh dạn, quyết đoán thế.
Tiếc là cái tay gõ phím. :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Cuối tuần nghỉ ngơi, ăn chơi thuiii em zai

6 Likes

Bác có múc nó không?

3 Likes

Ý trời rồi b =))))

5 Likes

nên vẫn chưa tốt nghiệp được bác ạ :)) thôi khó quá bỏ qua, cuối tuần đi ngắm hoa. dnay ra đường thấy hoa ban đã nở đầy

3 Likes

Bánh tráng nướng có vẻ cứng, kiểu ố, bay làm gì thổi lửa nhiều thế, má đang nướng than vừa vừa mà?

5 Likes

Hồi mới qua sinh viên (200x), lên Điện Biên thấy Hoa Ban rất đẹp.
Và ấn tượng nhất lúc đấy.
Đi đường rừng còn thấy được hoa mận rừng.

Tranh thủ ngắm hoa trên Pic nè :bouquet: :cherry_blossom: :white_flower: :rosette: :rose: :wilted_flower: :hibiscus: :sunflower: :blossom: :tulip: :seedling:

5 Likes

Haha, vừa ăn vừa thổi nên không khét được đâu chị ợ :joy:

4 Likes

Uiiii cho mình xin ít hoa bannnnnnnnnnnnnnnnnn

4 Likes

Thổi nữa má tức má chởi cho bật tung nóc. Đang êm ái nướng thì chúng ló đánh vai đầu vai

6 Likes

Tặng chị hoa tháng 3 nhé!

5 Likes

Tháng 4, kèn tháng 4 nở rộ chính mùa. C cực kỳ mê. Ở SG nhưng ko năm nào thiếu loa kèn HN.

7 Likes

Đầu tháng thấy người ta mới bán là e phải chôm về luôn! E cũng mê em nó nhất luôn!

4 Likes

Biết đâu má nướng trong góc thì kệ bà vai đầu vai chúng ló luôn thì sao ợ :joy:

5 Likes

Em hơi tham ăn nên chỉ muốn mua bánh màu đỏ thôi :pensive:

3 Likes