Tam độc!

Trước bọn em có môn học bơi. Bạn nào không biết bơi là thầy cầm cái gậy và đưa ra hết chỗ sâu 2m. Thầy bảo là cứ bơi, không bơi được thầy đưa gậy. Và rồi đứa nào cũng uống nước chán chê, xác định hết quẫy thì mới có gậy!

3 Likes

Huhu… Thế còn có gậy, bọn chị là được cho 1 cước xuống hồ trước, biết đứng nước thì lên bờ học sau em nhá =))

1 Likes

E thấy c dịu dàng đúng con gái HN mà. Thế mà bọn bạn e nặc nô lắm :laughing:

2 Likes

Thường thì bơi thì vẫn ok. Nhưng cái áp lực do nhảy cầu xuống, thì tan tác bộ lòng rồi, dễ đâu còn sức mà bơi anh ah

1 Likes

Cảm ơn bé ơiiii, chữ dịu dàng bao năm chị cầu không có, nay em tặng chị rồi!
Lại ghi vào sổ hạnh phúc, hahaa!

4 Likes

Có gậy mới là mồi chị ạ. Mà mồi thì nhớ đời. Nhiều khi lũ bạn nhảy xuống vớt, tụi hắn khỏe hơn lại dìm cả bạn xuống. nên về sau, cứ nhảy xuống cứu là phải dìm nó đã rồi mới vớt!

2 Likes

Bộ ba @bangchubbrrtk @ThomasShelby @Hanoi2021 sau khi phân tích vv bơi và nhảy cầu, hi vọng từ nay số người vì buồn tình buồn tiền buồn số phận mà chọn kênh môi giới về với Hades là thông qua nhảy cầu sẽ giảm đi trông thấy đới!

3 Likes

Đuổi hả

3 Likes

Chị gái em mời chiều giờ mà :frowning: Chị đi nấu cơm cho a Rồng rồi anh

4 Likes

C giữ sức khoẻ nhé e chờ đợi off gặp c với c thảo ạ :crazy_face: :heart_eyes:

3 Likes

:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: Chị đang chìm ngập trong tình yêu của em Vy

8 Likes

Vậy chị vẫn hơn bao người ngoài kia. Bao nhiêu người cô đơn mà cô vy cũng có thèm đâu. FA bất tử

3 Likes

Cuối tuần up ảnh đi chị đẹp!làm tí oxy sang tuần còn đi tàu lượn!kk

5 Likes

C vẫn chưa khỏi ạ. E í cũng đc có 3 hôm là sút e r :rofl: . Kn của e là uống nước cam thay nước lọc nha c :rofl:

4 Likes

Chị cười chết mất @Cuong_Nguyen7 ơi! Thế là cô gái tháng 3 done rồi em! Tháng 4 chiến tiếp!

5 Likes

Nhắc mới nhớ, c cũng còn nợ @chat1186

Nhưng e thấy ít nhất 2 ảnh chị rồi còn gì

5 Likes

Nợ j chị??

4 Likes

C vừa sửa còm. Tối qua c hẹn @chat1186 là trả ảnh, nhưng c sốt nên ko lên F lượn.

5 Likes

Thấy đâu?ở đâu nhỉ?hj!

2 Likes

Cứ nước cam, C sủi mấy cái bổ sung vitamin ăn nhìu vào là hết

4 Likes