Tam độc!

Nãy em gọi cho đúng người gây ra vấn đề với Cv của em luôn. Xong xem ảnh chị Bơ gửi mà giật mình. Quá chính xác ạ

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:
May em ko “xử lý” kiểu “giải quyết” đó.
Lần sau biết hướng để làm, hahaa!

4 Likes

DPM hàng có giữ chặt k bán. Ae đã theo mình đến tầm này là ăn ngon r giảm lãi vài % k lăn tăn. DPG cũng xem chừng có ăn r ạ. Giữ chặt và nhìn tk tăng thui :))

7 Likes

Đùa! Ai cũng hẹn ăn phở Thìn làm mềnh háo hức quớ!

9 Likes

Phở Ngọc Phùng Hưng ngon hơn ạ. Phở thìn đại trà quá bh mất ngon rùi ạ :rofl:

4 Likes

Hi hi nhờ chị PR đó, thực ra bình thường nếu lên phố cổ em hay ăn phở Hàng Đồng cơ :smile:

4 Likes

Quan trọng c thích phở “Thìn” chứ phở ngon thì nhiều :))

7 Likes

Cả tuần này f0 căng quá, làm việc từ sáng đến 11h tối chưa xong. Giờ e mới lên chém cùng mng vì do chỗ em mới chớp mất điện, bà con hét phấn khởi khi điện về. Làm e lại nhớ mình khi nhỏ quá ạ. Mai cuối tuần, chúc ace nhà mình cuối tuần vui vẻ, tạm gác chứng cháo để chăm cho gđ và ng thân iu của mình nhé

5 Likes

Chuẩn!!!

4 Likes

Nhắc đến ẩm thực, e vẫn mê món ăn của Huế. Ngon nhức nách :slight_smile: . Ăn đã… cay, mặn… gia vị nó nổ trong miệng khi thưởng thức. E ăn vị Huế quen rồi, nên đi đà lạt, sài gòn hay hà nội, đà nẵng… e cứ thấy thiếu thiếu gì đó. Cứ phải ăn đồ Huế mới đã, mới phê ê ê :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Haha! Nghe em kể, ký ức tuổi thơ lại ùa về!

4 Likes

Nhưng mà ngọt quá

3 Likes

Đồ ăn miền Tây mới ngọt chớ, sau đến SG rồi mới tới miền Trung

7 Likes

Thế mà tớ ăn đồ Huế cũng thấy ngọt ấy :rofl: Ăn ngọt kém lắm :rofl:

4 Likes

Ăn ngọt kém mà ở Tam Độc suốt ngày ăn đường

4 Likes

Bia Trúc Bạch uống được mà. Sinh viên thời mình cứ qua Bách Khoa hai thằng cưa hết ca to là về, hết 15k cả lạc luộc.

4 Likes

Hôm qua e xem chương trình Vua tiếng việt. Nghĩ chị Ba @Hanoi2021 mà đi thi, dễ ẵm giải vô địch lắm ấy. Chị làm bài thơ tặng e đi chị. Hôm nay e đang vui, có vẻ như e sắp được promote… mặc dù cả tháng này xem bảng điện, cuối tuần nào cũng đỏ lòm. Tk đứng yên bất động nhưng vẫn thấy may mắn là k lỗ à

4 Likes

Tối nay nhà mình kể chuyện thời sanh ziên với ký ức tuổi thơ đi, em nghe tâm sự 2 người liền liền rồi đới

3 Likes

Hồi e sv toàn uống bia hơi!lạc luộc!sang thì gọi con mực!kk

3 Likes

Thời sv e ở đà nẵng, cuối tuần nào cũng có đám trai bách khoa sang quận ba tán gái kinh tế. E nghĩ rồi thời nào cũng phải trâu đi tìm cọc :star_struck: :star_struck:

3 Likes