Tam độc!

Tím đây á chị? Không đùa đâu đấy nhé

4 Likes

Mấy cổ tnay mình soi ra đầy í bạn ạ. K thiếu để chơi đâu nhưng mình chỉ oánh con nào có chân chống về FA doanh nghiệp. Hàng bơm thổi pe 72 đi bán bóng đèn này mình mới tò mò vì sao nó tăng thôi.

5 Likes

Vâng!game ngắn hạn mà!e trường phái lướt!nên đi tàu nóng!nhưng tỷ trọng vẫn dành dài hạn!tìm hiểu doanh nghiệp!bị nhiễm máu game rồi

4 Likes

Mình có DQC giá 43. Nhà thiếu đèn nên mua cho sáng hihi

4 Likes

Mình dại tk mình nó mới tăng x lần trong 1 năm. Bạn học ai kiểu văn vẻ chê ng khác dại thoải mái thế. Ở pic này chê mình dại mình sợ ít ng nói lắm :kissing:

5 Likes

Để c tả cái cảm giác nhé, giữa SG nóng nực mà chị choàng khăn len. Sốt rét về đêm và cười tươi như bom nổ khi trời sáng. Nhầm, là ho. Ho liên tọi, ho ko rõ đến khi nào thì hết hứng ho. Chân tay lưng ỏng… thì mỏi rã ra từng đoạn. Quên bài Sinh học 12 lâu rồi, nhưng đến nay nhẩm chỗ mỏi cũng biết mình có bao nhiêu khớp lớn. Đầu óc váng vất như vừa chuốc say hết chục anh. Rồi thì hắt hơi sổ mũi ngạt mũi nó bổ sung cho cái sự ho.

Mà sướng nhất giang hồ là hnay chị chẳng phải họp với ai cả. C nói ko được =)))))))

12 Likes

Xl bác vì e k có ý đấy!do trường phái thôi!chứ e k có ý đấy!nếu bác nghĩ vậy

5 Likes

Mình chỉ tò mò vì cái cổ này nó tăng nhanh mà k rõ lí do thì lên hỏi thôi k có í chim lợn cái cổ DQC đâu vì nó k đáng. Thằng trẻ con cũng biết cổ lởm r mình nói làm gì. Bạn có thông tin thì mình biết vậy chứ cũng chả biết thật giả tnao :rofl:

5 Likes

Ngày xưa chắc anh nào tán chị là chị lại chuốc say nên mới ế phải không

7 Likes

Bạn Cường này đánh hay lắm đó Bác. E để ý mấy mã bạn ấy vào đều đẹp.

10 Likes

Trách móc a @Hoang_Luu78 dồi :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Vâng!e mấy con tăng nóng thì hay chơi game mà!thực ra e cũng k cầm cổ nào của nó cũng chẳng tìm hiểu

5 Likes

Vâng!thực tình e k có ý chê đâu!đại ý e là m biết game nó thì m cứ vào rồi thoát an toàn thôi ạ

6 Likes

Cũng chơi đc đấy. K thì đánh PTB

6 Likes

YrmL nhỉ Gấu :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

A cầm bóng đèn đúng k?vậy bác canh 14-15 ra nhé!do bác comment nên e cũng ngu ý như vậy!

4 Likes

Theo định luật các kiểu bảo toàn “Tổng không đổi”, ngày xưa không có hoặc ít, giờ nhiều. Bảo trọng @Hanoi2021 ơi, yêu em Vy vài ngày thôi.

4 Likes

Thứ 2 là mình ra luôn. Thanks bạn nha. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ

5 Likes

Ai cũng biết 14 15 thì hnay e ra luôn r :rofl:

5 Likes

K có j ạ!cứ ra ngày đó an toàn!còn xét tình hình có thể vào lại khi ổn!

5 Likes