Tam độc!

Chúc chị tím nhanh khỏi nhé :+1:

6 Likes

Hị hị, c Tím F0 nhưng chị e là Vy ko thích c cho lắm, chắc sẽ sớm biết đã iu nhầm ng

5 Likes

Ak nói ko phải chứ nhân viên của chị biết chị nghỉ ko đi làm vui lắm đấy. Tại em cũng thế ak? Sếp nghỉ ốm mà vui quá trời, còn toàn mấy con tiểu yêu quậy banh nóc cơ quan. Sau một tuần sếp đi làm thì rút ra một kết luận là phòng ko có sếp ko sao mà lại còn vui hơn :rofl:

5 Likes

C gửi mấy lần trc đó, ảnh cần tô màu cả :smiley::smiley::smiley:

5 Likes

Hahhaaa bên c ngc lại cơ. Trc covid c hay đi ctac. Vắng c nv nhớ đến héo mòn, ko còn ai cứ 10 câu thì nửa câu chửi 8 câu trêu, 1.5 câu cà khịa cả.
Nói chung thiếu c thì buồn.
C ở nhà, mắng chửi vẫn xôm

6 Likes

Có khi nhớ Hăm bơ gơ … chửi :sob: nghe Chị mắng nhiều quá thành nghiện :rofl:

5 Likes

Mắng cũng là một nghệ thuật :)) mắng cho sáng tỏ ra lại đc động viên thì ai cũng sẽ dần hết sợ mắng em ạ :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Hơ hơ, quẩy thôi chị

6 Likes

Phải là người tinh tế lắm mới làm được điều đó. Mắng mà ko làm tổn thương người khác :heart:

5 Likes

Giờ này, hả em

4 Likes

Anh Đang trên thuyền bơi giữa đảo nhảy đó ak? :rofl:

5 Likes

A đang tổn thương đây em :pensive: nhiều lắm, k đếm nổi, phạt suốt, thấy chị em đẹp mà k đc nói :zipper_mouth_face:. Giờ e thek @Cuongtin6868 cưỡi nhợn mất dồi 🥲

5 Likes

:blush:

4 Likes

C hay cà khịa, nên là k ai buồn quá 1h em ạ

5 Likes

E cũng nhớ sếp cũ của e quá. Chị ấy quá giỏi nên đã bay trời Tây rồi. Mỗi ng đi làm may mắn khi gặp đc sếp tri kỉ chị nhỉ…

6 Likes

Ủa thiệt hay trêu em đấy? Thấy từ bữa nói em mấy lần rồi ak nghen

4 Likes

Tôi chả dám ạ. @Bernice đã xin ko phạt em nữa rồi e zai

6 Likes

Mấy sếp giỏi làm việc cùng thích. Vừa nói xíu là sếp hiểu lại thêm sếp hay tỉ mỉ hơn nên cũng học hỏi được nhiều

6 Likes

Thôi, con cá mất là con cá to, chúc e hạnh phíc bên a @Cuongtin6868 đạp zai cưỡi nhợn :sneezing_face:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl:

4 Likes