Tam độc!

Cái mẹt e mòn hết cả rồi còn trốn gì nữa ạ 🥲

3 Likes

Giống bố thế :slightly_smiling_face:

4 Likes

Chắc khuôn chuẩn

4 Likes

Ơ kìa …e đi sạc pin :upside_down_face: chưa thấy gì

4 Likes

A @Timing chiều chị nhất đó :rofl:

4 Likes

Lỗi tại cái máy sập nguồn :sob:

4 Likes

Thôi cả nhà ngủ ngon nhé. Show diễn còn dài, mai thứ 7 mới đông vui.

5 Likes

Em chúc các anh chị giấy ngủ ngon!

3 Likes

Hậu cô vít cứ 1_2h ngủ đc ạ :joy:.Cả nhà ngủ ngon thôi ạ! G9

5 Likes

Chúc anh chị và mọi mọi người cuối tuần an yên

11 Likes

Chúc bác rongdo007 và ace trong nhà những ngày cuối tuần vui vẻ và đầm ấm bên gia đình.

6 Likes

Have nice weekend all
TT Mỹ vẫn điều chỉnh do lo ngại động thái của FED khi CPI tháng 2 tăng kỷ lục 7,9%.Dầu vẫn chưa hạ nhiệt vì Mỹ và OPEC chưa có động thái mạnh.Thêm vào đó tiến trình đàm phán Iran tạm ngưng.Tình hình chiến sự vẫn bất ổn do đó lượng dầu cung cấp từ Nga vẫn là phần thiếu hụt cho TTNL TG.TT trong nước phiên qua phá thủng ngưỡng hỗ trợ quan trọng 1470 với thanh khoản tăng khá do nhóm VN30 và các nhóm ngành o còn dòng dẫn dắt. An ủi 1 điều là lực bắt đáy khá mạnh.Theo đúng mẫu hình a thì TT đã tạo đỉnh ngắn hạn và mô hình VĐV đã xuất hiện. TT nếu phá vỡ 1440 nữa thì về 1424.Nhưng hy vọng giữa tuần sẽ bật mạnh khi đã về mức chỉnh a nhận định.Xăng lên ngưỡng 30k sẽ đẩy CPI lên rất cao giá cả hàng hoá đều tăng.Điều này cho thấy NĐT sẽ tập trung đầu tư vào vàng và tài sản có giá để tránh sự mất giá của đồng tiền.SXKD là ngành chịu thiệt thòi khi DN sẽ thu về tài sản hơn là tiếp tục đổ vào SXKD khi chi phí mọi thứ đều gia tăng.Chúc ae ngày cuối tuần an lành và vui vẻ bên người thân.Love all

60 Likes

Love you! :kiss::kiss::kiss:

19 Likes

Im 2 :rose:

17 Likes

Chúc anh Rồng và cả nhà 1 ngày cuối tuần vui vẻ và bình an nhé :heart:

11 Likes

Chúc ace pic mình ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình và người thân yêu!

34 Likes

Have nice weekend e nhé

14 Likes

Tks e,ngày cuối tuần vui vẻ và HP

15 Likes

Chào anh Rồng của anh chị em ngày mới . Chúc anh chị em có ngày cuối tuần vui vẻ bên gia đình và bạn bè.

10 Likes

Hơ hơ! Câu đầu???

12 Likes