Tam độc!

e còn ít ít c ợ :upside_down_face:

6 Likes

:grin:

7 Likes

dạ, yes Sir ! :star_struck: :rose: :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

em được hưởng sái rồi c ơi

7 Likes

Oke quà tặng 2 em gái cưng của chị

9 Likes

iêu chị 2 " bắn tim" “bắn tim”

7 Likes

Thực ra e chả thấy PC1 có gì lắm. Ở giá này là đúng định giá r anh ạ. Mỏ nikel đã khai thác đc đâu. Đường vào thì trắc trở. Bán cả cái mỏ ăn 1 cục thì e thấy có tương lại ạ. PTB thì kể cả ko có sóng gỗ e tin vẫn là dn đang đc định giá tốt ở pe 10. Đầu tư giá trị case này cũng đc

10 Likes

Em chuẩn. Nếu ai tinh thì sẽ biết chị nói ý đợt này mã anh và chị cho đánh theo khẩu hiệu HIT AND RUN thì cực ngon!

12 Likes

Châm ngôn là thủng ma10 là sút :rofl:

7 Likes

Hahaha! Cứ 7m lòng HN là sút! :rofl::rofl::rofl:

12 Likes

Ko thấy chi cả . Nay soi BCTC sắp xong chưa nào ?

6 Likes

Chưa ấp xong!

8 Likes

Dạo này ngâm kĩ quá . Hit and Run cần gì ngâm ta . Anh bắt đầu vào hàng cho cuối tháng 3 rồi . Hi vọng lần này đoán trúng . Đoán trật là đào lỗ luôn

7 Likes

Vậy là đếm cua đúng ko, phân đạm tự lực đc, nó lên vì tỷ thứ khác phải xuống, mà họ ko làm thì chững lại. Niken hay đồng hay gì đó n9s hữu hạn, khó nói ai hơn

9 Likes

E có được ké quà không chị?? E vẫn còn xèng nha hihi

5 Likes

Ý là, ít mã mua bằng đc như pc1. Mai kia họ chán là mình mua đc giá tốt, đó là ko theo sóng, mai kia giảm sâu là chắc chắn, ko thấy lái nên giảm sâu là bt.

5 Likes

Haaaaaaaa! Chị tặng luôn 2 bạn trên pic đó. Có ib gì đâu

7 Likes

E còn bỏ lỡ cả ảnh chị được anh bạn chị vẽ tặng cơ! Cho e ngắm lại đi xong rồi thu hihi!

4 Likes

Phân đạm có lực của dn thì gặp thiên thời càng bay mạnh mẽ. Tháng 2 lãi hơn cả 2022. Còn đánh hàng đếm cua thì theo sóng sánh và TA anh ạ. Dài hạn thì h rất ít doanh nghiệp giá trị

5 Likes

Nhảy trời đi chăng nữa cũng khoai

4 Likes