Tam độc!

Xưa tóc dài đến V3 em ạ

6 Likes

Kaka cái tội hay nhảy nhót ra mà! xin được còn sau này có cho các F0 thế hệ sau kaka

3 Likes

Ùi! Nhưng e thích chị e thử 1 lần để tóc ngắn ấy! Vì thực sự, là nó làm cho chị em mình đỡ vất vả hơn rất nhiều! Hầu như từ khi vào đại học đến giờ thì tóc em ít khi dài qua vai lắm :smiley:

2 Likes

C cũng tóc dài như c HTT, hai c e tóc dài quá lưng.
Nhưng tóc dài là sau tóc ngắn.
Xưa là tóc tém.
Giờ thì c ngắn, em lưng chừng.

=> Kể xong tui dỗi rời hội idol

5 Likes

Hai hnay ko thấy @chat1186 nhỉ

3 Likes

:kissing_heart: :kissing_heart: Tóc ngắn tóc dài đều là idol trong mắt em! Hihi. Nhưng mà nếu có thể e cũng muốn ngắm chị tóc tém hihi

3 Likes

Chị 2 đẹp kiểu cá tính. Chị 3 đẹp kiểu hiền dịu. Em là em cứ bị mê ý :rofl:

3 Likes

Chị 3 hiền thật! :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:

6 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: E đã vào hôm xem tranh chị, vẫn canh nhặt dần hihi!

3 Likes

Trước em có thấy bạn nói người nhà f0 hay bạn f0 rồi chị

3 Likes

Người nhà F0 đã khỏi rồi. Còn @chat1186 thì nay mới biết là F0 hay ko nè em. Đang mong tin. Ko thấy người

5 Likes

E thấy chị 3 đúng chất con gái dịu dàng và nhẹ nhàng ấy! Còn chị lại theo phong cách mạnh mẽ, sắc sảo! :laughing: :laughing: :laughing:

3 Likes

:upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

2 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

3 Likes

t7 mà rộn rã quá

2 Likes

Chắc chị ấy mệt đó! E thấy cường độ chị ấy chăm sóc gia đình với làm việc cao vậy! Nếu là em chắc em chỉ làm được 1/2 lượng công việc ấy thôi!

4 Likes

Nghệ thuật ánh trăng lừa dối đó em! Em mà gặp ngoài đời sẽ nhầm lẫn 2 chị :rofl::rofl::rofl:

10 Likes

giống lắm hả chị. chị HTT nhiều tài năng hội đủ cầm kỳ thi họa

4 Likes

Dù thế nào e vẫn love idol! E theo chủ nghĩa mọi yêu thương luôn giành cho phụ nữ! Từ lúc e đủ nhận thức thì thấy có quá nhiều sự việc mà trong đó phụ nữ luôn là người thiệt thòi ấy!

5 Likes

Haaaaa!

8 Likes