Tam độc!

Đồng nát giề mà toàn buôn hàng hiệu thía c :sunglasses::sunglasses:

6 Likes

Nói chung hàng dép của zai trẻ và đẹp, tính tình lúc ga lăng lúc cà chớn, nhưng ko như mấy zai già nhây kia kia nọ nọ mang ủng lâu nóng chân toá :))

5 Likes

:sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Cứ nhây là già, mà Vy nó mãi 19 tuổi.

4 Likes

Ôi em bị em vy hành phần hậu đây, ho chóng mặt luôn, đầu óc ngơ ngơ. Mệt hơn lúc bị chị ạ.

6 Likes

Hậu covid nhớ ktra tim phổi. Một số ng ho dai dẳng 1-2 tháng sau khi chia tay Vy. Trí nhớ đôi lúc kiểu xoá trắng vài giây reset rồi lại bật mode On.

C chắc thuộc tuýp hậu covid tăng cân.

7 Likes

E cười là chê a Tùng xấu ah? Đẹp zaii ngời ngời :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Em dám.chê ai đâu nhất là những anh đập chai.

Mà em dị ứng với từ cân lắm chị đừng nhắc bằng mọi ngôn ngữ cũng đừng nhắc :sob::sob:

7 Likes

Thôi thì hậu covid lại đẹp gái

6 Likes

Nghiêm trọng đến vậy cơ à c. Hậu covid e cg ho và mất ngủ. Mệt. Mẹ e mua bổ phế mà e còn đang đình công k muốn uống :joy:

6 Likes

Chị gái chị nhắn: uống bổ não đi kẻo hỏng cái hàng quý nhất nhà, phí!!!

Trong building có tầng kia, hai anh hậu covid, anh đầu dãy, anh cuối dãy, hàng ngày hai anh thay phiên nhau ho, cả 3 tầng liền đều nghe. Cứ rộn ràng.

9 Likes

Haha. E phải uống hoạt huyết nhất nhất đây. Đau đầu lắm c. Cứ chiều là e k chịu dc. Chỉ ngồi thở cg choáng váng. Uống paradol 2 ngày nay e pải uống HHNN

7 Likes

Mình bỏ qua cái từ béo phì đi, chủng mới này nó cũng ko kén dáng lắm, cứ chiến như em quánh chứng, cả mẹ & con chóng khoẻ nhé :kissing_heart:. Con khoẻ là mẹ khoẻ lên ah!

6 Likes

Người ta gọi là mũn mĩm đáng yêu bạn à. Mau khoẻ nhé để còn chiên chứng và chém gió

5 Likes

E bị từ thứ 5 tuần trc, đến h vẫn chưa hết. E cũng uống vtm và C nhiều lắm. Ăn hết thế giới… các chị đẹp của em nhanh khoẻ nhé. MXH Vy như mhx chứng

3 Likes

Lần đầu tiên đi team building không phải nói về công việc, nhưng bốc thăm phải cái này. Nàm thao bi giờ?

3 Likes

Chọn cái sau chữ “hoặc” đi anh ạ :rofl::rofl::rofl:
Em hay ngồi gần ng cùng giới.

4 Likes

Ưu thì a nhận o sai
Nếu o bám trend các e đi về
Uh thì cảm tạ tấm lòng
Thay vì cung kính o bằng tuân mệnh

1 Likes

Giải pháp hay, nhưng lại chọn cả hai…khun nhỉ.

2 Likes

Anh chọn cả hai á? Vất vả cho anh rồi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes