Tam độc!

Ko ăn thua vẫn phải thực hành, mưa dầm mới thấm. Thiền 15 phút nó ngang với ngủ đôi tiếng chứ đùa đâu, sóng não giảm xuống cũng dễ ngủ nữa.

9 Likes

Anh ơi, cái này ko cần khen thêm đâu ạ, từ cách chơi chứng ko để chứng chơi, nhàn tản, đến soạn bài (đúng bài ra mắt sản phẩm thôi nha) em đều thấy ổn.
Anh ko phân biệt là anh ấy nhây đùa ah? Và bọn em đùa nhây theo anh ấy ah?

9 Likes

Em đồng ý!

7 Likes

Mỗi tội bị nhốt trong nhà, thế là bể kế hoạch đi lượn cuối tuần

10 Likes

Cha mẹ ông bà đâu có biết, ngày em nói Tôi Đồng Ý với một anh zai là đáp ứng cho cái câu hãy Uống bia thay vì Lái xe.

9 Likes

Bia online cũng đc bro!

9 Likes

E cám ơn a,để e thử.Sợ say đang thiền đập đầu thì mệt :smiley:

11 Likes

Em cũng bị nhốt, thấy thiếu thốn tình cảm với thiên nhiên ghê vì ko hít khí trời buổi sáng & khuya đây anh ạ, ko chạy bộ, ko bơi, cũng ko quát được ai, cuồng chân, buồn mồm :sweat_smile:.

8 Likes

E tếu hơn a

8 Likes

Sặc. Cơ mà chuẩn ko cần chỉnh! :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

Thấy bà con đem can mua mà a sợ quớ.

10 Likes

Hà nội làm phát bổ sung hơn 200k f0. Sắp đạt miễn dịch cộng đồng rồi.

11 Likes

Vâng anh, các chú pccc sợ nhất ạ

8 Likes

Bom nổ chậm,nhưng a nghĩ tiếp tục tăng trừ khi Venezuela đồng ý với điều kiện nhục

9 Likes

Câu này đọc xong em thấy chị @hoathachthao năm vừa rồi quay số Thần Tài nhưng trúng vào ô Hài Hước thì phải?
Được cả anh lẫn em!

5 Likes

Còn kèo iran anh ạ, mẽo dưới sức ép đồng minh châu âu chắc cũng phải nhục dần.

9 Likes

Số may mà e :smiley:

8 Likes

Kèo này a nghĩ thua vì thoả thuận hạt nhân???với lại e xem quan hệ nó thì biết Israel vẫn là đồng minh quan trọng nhất để kìm chế vùng Trung đông

12 Likes

Rõ ràng trên cái ảnh em gửi, anh đang co giò chạy theo, rình & wait đâu :smiley:

Xem kỹ ảnh minh họa nhá =))

7 Likes

Hai anh em tự khen nhau xong chị ấy lên bảo “chị ko biết may, chị khâu miệng cả hai anh em” thì ngon dồiii…

8 Likes