Tam độc!

Nói rõ đi, a ko biết Bình Sơn là gì đâu.

8 Likes

BSR ấy anh . Anh đọc lên trên xíu nữa a Rồng có nói ấy

8 Likes

À, tưởng con gì. 1 trong số ngắm hàng ngày lâu rồi.

8 Likes

Chủ yếu là do công việc a R cứ phải nạp rượu bia. Còn về hậu covid mất ngủ chắc cũng sẽ điều chỉnh dần lại được, dùng thuốc điều trị lúc này sau thời gian dùng quá nhiều thuốc/ cơ chế điều trị khác nhau thì cơ thể ko khác gì cái túi đựng thuốc.

Trường hợp này dù có muốn ướp thêm đông y cho túi thuốc kia thơm tho, ngủ dễ, thuốc Bắc chỉ sắc nghe mùi cũng ngủ, thì anh ấy cũng ko dùng được vì ko kiêng rượu bia…

Em thấy trước covid cứ nhậu say vào thì a R cũng thức khuya :smiley:

10 Likes

Ốm mới thấy ko gì bằng có sức khỏe chị ah, anh @Rongdo007 xem cắt thuốc đông y uống đi anh, em vẫn uống trà củ sen đậm đặc, kết hợp ôn hoa liên thanh của trung quốc và một số sản phẩm dinh dưỡng của nước ngoài, trộm vía chồng em hồi phục ko bị mất ngủ, ko ho. 2 mẹ con em ngày thứ 3 sốt mệt chứ cũng chưa thấy ho và mất ngủ ạ. Em thấy anh bảo mất ngủ hậu COVID lâu rồi, để lâu quá ko tốt anh ah.

10 Likes

Anh Rồng chỉ bổ sung các loại bổ dưỡng, an thần thôi em (mà anh ấy có nhiều để dùng). Chứ ko dùng thuốc bắc thuốc sắc được, như chị nói ở trên đó, kiêng rượu bia ko được thì ko dùng.
Với cả mất ngủ kéo dài của anh ấy còn nhờ ơn Túy công, nên khó đấy.

9 Likes

Chị inb e với

7 Likes

Dạ hay quá chị ah. Pic mình vừa có nhà thơ vừa có thầy thuốc đông y kiêm thiền sư nữa :heart_eyes:

9 Likes

Dầu sẽ hồi mạnh

15 Likes

Vậy thì em sướng ngất mất . Hôm thứ 6 em bắt đây để trung bình giá pvd mà cuối ngày nó sàn xong lại về 37.1 em muốn ngất anh ạ😍

7 Likes

Tks e,nhưng do a chắc uống rượu và hút thuốc quá nhiều nên phục hồi hơi chậm.Nói thật bây h khứu giác a mất 90%, vị chỉ còn 30%.Ae bảo trọng

17 Likes

May vẫn minh mẫn và vẫn đủ sức chơi với tạo lập :smiley:

15 Likes

Quảng cáo tý danh mục mua bán hàng ngày theo dõi đây nhé, ngoài những con này thì ko có time xem những con khác, xếp theo ABC: ADS, AGG, BCG, BCM, C4G, C32, CIG, CMX, CSV, CTI, D2D, DAH, DHC, DPG, DVG, DXG, DXP, FIR, FIT, GKM, HAR, HDC, HDG, HHG, HHS, HPG, HQC, IDC, ITC, KDH, KHG, KMR, KOS, LCG, LDG, MBG, MSN, OGC, PC1, PXL, SZC, TCH, TNN, VC7, VCB, VHC, VHG, VHM, VIC, VNM, VPH, VPI, VRC. Nhóm múa phụ họa: BKC, AMD, ART, BCE, BFC, BKG, BMC, CDO, CEO, CII, CKG, CTD, CTF, CTG, CTS, DCM, ĐV, DIG, DL1, DLG, DPM, DRI, FCM, FCN, FLC, G36, GEE, GEX, GMD, GSP, HAG, HAH, HAI, HAP, HBC, HHV, HNG, HOM, HUT, HVG, HVN, IDI, IDJ, IJC, IPA, JVC, KBC, KLF, KSB, LCM, LHG, MHC, MSB, MSH, MSR, NED, NHH, NLG, NRC, NVL, PHR, PLC, POW, PSH, PVD, PVS, PVT, PXS, QTP, REE, ROS, S99, SBT, SSI, STB, TCD, TCM, TDG, TDH, TDM, TIP, TSC, TTF, VCG, VGC, VGI, VGT, VKC, VST.

18 Likes

Bổ sung: và não vẫn khỏe cả hai bên, não trái vẫn đủ Thơ Văn lẫn Kinh doanh, tính toán; Não phải Hoa Thạch Thảo vẫn chiếm trọn không gian =))

7 Likes

Há há
Thuỳ trái a vẫn thị trường
Thuỳ phải a vẫn để dành cho e

14 Likes

Anh cho em hỏi giá vc7 - 23, IDC -71 cầm 1 năm đk ko anh?

4 Likes

A này tham thế? Nhường cho V-H 1 Á hậu với.

7 Likes

Tag mạnh c @hoathachthao vào nhận thơ anh ạ

6 Likes

Anh í trả lời còm trên của em bằng thơ đấy anh. Em đấy còn ai vào đây nữa.

8 Likes

Thồi! Ai được tag thì người đó nhận :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

10 Likes