Tam độc!

Lỳ đòn phải đúng mã đúng doanh nghiệp thì cầm không sợ rơi, 2 năm nay ko thiếu mã ăn bằng nần

Dậy từ 7h dồi, làm đĩa bánh cuốn, cốc cafe, quét lau cái nhà cho khoẻ cái người :rofl:

7 Likes

Eooo đảm đang

6 Likes

F1 “xông” mực thôi nhé, F0 hạn chế món mực ná, mực ko tốt cho người yếu :wink:
Gia tăng cho chị gà, lợn, cá sông. Hạn chế mực, cua, sò ốc…
Khỏi bệnh táng thoải mái.

iu em.

10 Likes

Nhà sạch thì mát :laughing:

7 Likes

Bát sạch BP xơi

6 Likes

Ông vừa phải thôi, hôm qua ngắm ảnh BP chưa?

8 Likes

Kaka…ăn 30% e còn chưa bao giờ được, giờ ăn lần … chắc em lên nhảy đồng :relaxed:

5 Likes

Dạ f0 2 mẹ con em ăn cháo hành lá tía tô hành tăm và thịt nạc c ạ:heart_eyes::heart:

4 Likes

:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: chuẩn bài

4 Likes

Đánh tuỳ thời điểm,có thể lúc a nói e o mua ,2-3 ngày mới mua qua điểm

14 Likes

Há há, e lượn vào đúng lúc có ảnh tóc dài hay sao ấy :laughing: Hôm qua ngày e bận quá cũng ko onl F được nhiều c ạ :laughing:

6 Likes

Xem nhận định của a.Ăn T3 gỡ ,đầu tư o ai biết trước.Biết đã giàu,Đại gia cũng o chết e ah

19 Likes

Em đánh theo nhận định của anh Rồng và c Hoathachthao chỉ có ăn bằng lần, t+ cũng được mà cầm lâu cũng được, đánh như nào là do mình, anh chị cho nhận định là tốt lắm rồi ạ :heart::heart_eyes:

10 Likes

Anh chị cho mã nhưng phải tự mình tìm điểm vào điểm ra hợp lý đó bạn, đừng múc bằng mọi giá là dễ đu. Hay nhiều mã a chị cho có lãi tốt mà m tham ko bán, đến lúc nó xuống lại thành lỗ. Đành trách mình chứ trách ai bây h. Nhưng lại có thêm kinh nghiệm.

8 Likes

1x75, 4x 20, 8x10%

Cuộc đời có cả phép chia
Nếu không T+ đã ăn bằng lần

9 Likes

Nói thẳng cũng tuỳ duyên e ah,nhưng bao lỗ

12 Likes

Mã của a, 99.9% có lái, chỉ là tìm điểm vào thôi. Nhìn lệnh và chốt nhanh, ko coi trongj bất cứ cổ nào cả.

9 Likes

Dạ, em chỉ bị chốt sớm quá ăn non thôi anh ạ, còn lại là ăn bằng lần hết ạ❤️

7 Likes

Ức thế, a toàn đổ vỏ

7 Likes

Chiều off cái

7 Likes