Tam độc!

Hic em xóa full rồi! Bác vẫn đọc đuọc à!!!

4 Likes

Vừa nói kết dính với đứt vỡ vì lợi ích, có ngay minh họa chân thực :wink:

8 Likes

Hihi, hẹn khi nào gặp anh, nghe anh nói hết về các trải nghiệm, các tỉnh, các địa phương… Em chưa đi nhiều.
Chỉ các thành phố trọng yếu, đã mướt mải rồi anh…

6 Likes

Vì covid nên hôm nay em ngủ nhiều hơn vài tiếng luôn đới :roll_eyes:
Sau khi khỏi, sắp xếp lại chắc cũng mệt!!!

5 Likes

Sắp xếp làm gì chị? RTL chứ :laughing:

3 Likes

Cần bé quá…câu cá rô à …hí hí

4 Likes

Tốt nhất để không phải nói rồi, gây ra tổn thương cho người khác rồi mình xóa. Mà mình phải kiểm soát tâm trạng & suy nghĩ của mình trước. Đương nhiên lúc cảm xúc trỗi dậy khó mà kiềm chế được mình, nhưng ở đây các anh các chị cũng từng người từng người một khuyên em từ lúc nãy rồi. Có lẽ, hnay chị HTT sẽ buồn.

13 Likes

Vâng, cháo chào cô … cô

5 Likes

Con covid nó chê em luôn các ace ạ. Kiếp FA hiz. Ước gì có thể chuyển giao khả năng này cho 2 đứa bé. Hậu covid nó làm gì tí xíu cũng than mệt, thương quá

5 Likes

Hãy chỉ rủ nhau bốc bài sợ ac bắt mà xóa thôi. Khi say chỉ nên đi tỏ tình với crush mà khi tỉnh ta không dám nói thôi.
Cho đời thêm đẹp. :heart_eyes::heart_eyes:

4 Likes

@Youyu nghe có nhột ko em??? :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Chiêu này phổ biến lắm nè, kết quả được ăn cả, ngã gãy răng…

5 Likes

dương wá…where??

4 Likes

Ngã giả vờ mình không nhớ gì. :rofl::rofl:

4 Likes

Ức chế quá

4 Likes

Cái này nguy hiểm này:

4 Likes

A ngủ ngon duê…:upside_down_face:

4 Likes

Cặp Gấu Mèo có khác 🥲 chả khen đx câu nào, toàn hỏi xoáy đáp xoay :rofl:

4 Likes

Bạn tiếp tục bồi bổ cho bé cá sau covid nữa bạn ạ. Bé nhà mình hậu covid ho lắm, trv dần đỡ rồi.

5 Likes

C thật tuyệt. K có comment này của chị, chắc e buồn vì bảo chim luôn ấy :disappointed: :disappointed: :disappointed:
Có nhiều thứ khó để control, đặc biệt là vấn đề cảm xúc
E thuộc ng rất giàu cảm xúc, có gì là cái mặt nó lộ ra hết. Chưa chữa trị đc từ bên trong ra, thì làm ép từ ngoài vô rồi chuyển hoá từ từ chị ạ

5 Likes