Tam độc!

E thấy ảnh ng iu a hồi bé xinh hôn :rofl:

7 Likes

:rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Kinh tế thị trường định hướng xhcn.

10 Likes

Đó cũng là 1 trong các biện pháp kiềm chế lạm phát.

9 Likes

Như vậy sẽ tốt cho tt a nhỉ

4 Likes

Đây là SP anh khi nghe tin học trò dám đòi tán tiểu sư muội của mình :stuck_out_tongue_winking_eye:
hình ảnh

5 Likes

A hỏi 2 lần rồi sp k nói gì tức là đồng ý :rofl:

5 Likes

Các mối quan hệ thị trường đều cần win-win. Không thể thả nổi nếu 1 bên lose. Vật liệu xd lên thì đầu tư công, xd toi, phân bón tăng thì lương thực, thực phẩm tăng, khổ người thu nhập thấp. Việc bình ổn giá mình đã đề cập tuần trước về các giải pháp chống lạm phát

19 Likes

Sếp mà ngủ rất muộn :rofl:

5 Likes

Thậm chí giá phân bón, thức ăn chăn nuôi hiện nay đẩy người nông dân phá sản, mất an ninh lương thực. Các nhà máy phân báo hoàn thành kế hoạch cả năm chỉ bằng 1 quý không phải điều tốt

17 Likes

Em sợ im lặng cho đệ tử biết sai mà sửa :crazy_face:… mà đệ tử ko biết đó :joy:

5 Likes

Mai đi uống SÂM k e :rofl:

5 Likes

Các bác buộc phải điều tiết các gia vị trong nồi, ko có cách nào khác, nếu ko nấu, thịt cá sẽ ôi thiu. Covid xong Cá lớn cá bé thịt to thịt nhỏ đều sắp chết ngạt trc khi đun xong rồi.
Ko thể thắt chặt tài khoá ksoat LP vì ĐTC chắc chắn bơm tiền, DN cần sống, các anh phải bốc món này ra, quy trình. Nhưng nó ko bền, rồi sẽ vẫn xoay món này món khác. Và cái món mà ko ai mong cũng sẽ bốc tăng dần dần.

10 Likes

Kệ các thầy điều tiết e ạh.mai đi uống SÂM lấy sức đóng gạch với a hôn :rofl:

5 Likes

Ko hạp món này :sweat_smile:

7 Likes

E chuyên chè chai lông ngan lông vịt nhỉ :rofl:

6 Likes

Em cao huyết ÁP ko uống dc sâm :stuck_out_tongue_winking_eye: mai đi mua gạo, quần áo, ít phân, TÍ lửa, đất đá, bật tung nóc mai em tbg, nhìu em giá hấp dẫn quá mà nghe hiệu lệnh Hit&Run nay em rén nhập có ít :heart_eyes:

7 Likes

Tài thật a rủ ce uống SÂM cho đẹp da k ai chịu đi.rủ đi đóng gạch phát phấn khởi đi ngay :rofl:

5 Likes

Hahha nửa thiên thần nửa quỷ sứ,
Phần đồng nát, phần ve chai anh ơi

5 Likes

Đấy quan trọng là phải biết nhắm trúng đích anh ạ🤣

5 Likes