Tam độc!

Hình như cô giáo cũng đang nghiêm túc thì phải :rofl:

6 Likes

Đi ngụ luôn dồi a :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Dạy môn đấy chắc mệt k thức khuya dc như ng iu a :rofl:

7 Likes

Hậu covid khó ngủ thật anh chị ạ

6 Likes

Nó cũng củ hành a mất mấy đêm.giờ lại bt rồi

5 Likes

E đầu tiên tưởng bt
Mà giờ nó mới củ hành e a ạ

7 Likes

Chào ngày mới các Bác…chúc các Bác có một ngày giao dịch nhiều tích cực nhé!!!

9 Likes

Chúc cả nhà ngày mới an lành hạnh phúc, có một ngày giao dịch thành công và gặp nhiều may mắn.

9 Likes

Em là thành viên mới. Xin phép được gửi lời chào tới cả nhà! Chúc cả nhà 1 tuần giao dịch như ý ạ!

12 Likes

Chào ngày mới cả nhà
TT Mỹ o giao động,dầu có lúc vỡ ngưỡng 100 sau đó hồi lại.Do Nga-U đàm phán trong hôm nay và điều quan trọng là do TQ đã đóng cửa 1 số TP vì dịch covid bùng mạnh,điều này dấy lên lo ngại vì sự sụt giảm trong việc tiêu thụ dầu.TT trong nước đã đi đúng nhận định của anh khi mô hình VĐV xuất hiện.Hôm nay có thể theo quán tính giảm tiếp nhưng chú ý vùng anh đã nói 1423 xuống tiền dần là vừa .Chúc ae ngày mới an lành ,tỉnh táo và may mắn.Nên nhớ 1 cái đầu sợ hãi thì sẽ o có chỗ cho những ước mơ.Dầu chỉnh tiếp thì để ý những con đã tạo đáy nhé.

102 Likes

Chào ngày mới anh iu và các anh chị em pic mình. Chúc mọi người có 1 trái tim ấm và 1 cái đầu lạnh để giao dịch thành công!

62 Likes

Em chào anh Rồng & chị Hoathachthao, chúc mọi người ngày mới vui vẻ, MXH thành công ạ :heart_eyes:
hình ảnh

17 Likes

Chào ngày mới anh và cả nhà. Chúc cả nhà hôm nay mọi điều tốt đẹp nhất.
Chị HTT ơi. E rèn trái tim ấm và cái đầu lạnh rồi, lạnh đến đang run luôn…:blush:

13 Likes

Lưu ý, nếu đàm phán Nga-U o đạt được thoả thuận chung thì dầu và các loại hàng hoá như kim loại,phân,khí, nông sản sẽ tăng o ngừng.Và lúc đó danh sách cấm vận của các nước theo Mỹ sẽ làm ảh o tốt lên Nga.Hiện các tín dụng thư L/C hầu như đã bị đóng băng

43 Likes

Xấu lắm thì về MA 200 e ah 1410.Nhưng a nghĩ về 1423 lực bắt đáy sẽ rất mạnh

32 Likes

Dạ em cảm ơn anh Rồng ạ, em đã găm đạn và cắp dép chờ rồi ạ :heart_eyes::four_leaf_clover:

11 Likes

Nice day a và all in mọi người trong pic nhé :+1:

22 Likes

Chào ngày mới Anh Rồng, chị Hoathachthao và cả nhà mình! Chúc cả nhà ngày mới giao dịch thuận lợi ạ! Hết năm covid lại đến chiến tranh, nặng nề quá Anh Rồng nhỉ! Hàng hoá cơ bản, nguyên liệu cao thì ĐTC ảnh hưởng, CP sẽ lại phải điều tiết phần nào nhưng nhìn ra cái j cũng thấy khó anh ạ!

15 Likes

Chuẩn e ah,giá cả đều tăng dẫn đến CPI tăng và điều này hoàn toàn bất lợi cho TTCK

18 Likes

VN30 đã về mức đáy của tháng 10-2021

25 Likes