Tam độc!

:sos::sos::sos:

7 Likes

Cảm ơn bác R, c HTT và mọi người trong PIC. Nhờ có nhận định của Bác R mà e cũng chủ động hơn trong các điểm ra vào, đã bớt FOMO hơn trc nhiều đó ạ. 1 lần nữa e cảm ơn bác R về con C4G chân ái

5 Likes

Dầu rớt quá các ac ơi, hic

5 Likes

Trong dự đoán rồi bạn

6 Likes

He he

4 Likes

PC1 trong pic đã ptich F.A rất rõ rồi. TT chưa ổn định, mong bạn sáng suốt lựa chọn

9 Likes

Thế giờ ai vô duyên???

7 Likes

Chị dặn rồi, cứ đủ 7m lòng HN là té

12 Likes

NÓNG: điều mà ngay cả A7 cũng chưa hiểu:

Vốn hóa doanh nghiệp nó sẽ chỉ phản ánh lợi nhuận của doanh nghiệp đó ở chu kỳ kinh tế hiện tại. Ví dụ nhé: SSI của anh Hưng chúng ta hoàn toàn có thể định giá 30 tỷ đô như A7 hô hào DIG vì thị trường chứng khoán Việt Nam còn tồn tại hàng trăm năm nữa thì việc SSI tồn tại và đạt vốn hóa 30 tỷ đô là hoàn toàn có thể TRONG TƯƠNG LAI XA NHƯNG KHÔNG PHẢI LÀ Ở CHU KỲ KINH TẾ NÀY.

Thêm một ví dụ nữa: lợi nhuận của CEO năm 2021 chỉ được vài chục tỷ đồng thoát án hủy niêm yết thế mà có lúc vốn hóa lên cả tỷ đô ==> nó đã phản ánh hết hoặc vượt quá mức lợi nhuận của CEO Ở CHU KỲ KINH TẾ NÀY. Công ty CEO có thể tồn tại 100 năm nhiều quỹ đất, dự án chưa triển khai chúng ta có thể định giá nó 5-10 tỷ đô nhưng là chu kỳ sau hoặc sau nữa chứ không phải chu kỳ này. TẠI CHU KỲ NÀY NÓ TĂNG NHƯ VẬY ĐÃ ĐẠT ĐỈNH !!!

1 Likes

Ngủ đê kưng

5 Likes

Vô duyên!

5 Likes

K nói thế đc đâu, nhìn HUT xem…cái quan trọng nhất mà người khác k làm đc là ô 7 biết thổi hồn vào cổ ô ấy…còn cổ nào cũng có lái, lái đã định giá sẵn dựa trên từng phương án ở mỗi thời điểm trong tương lại…ví dụ ceo năm nay báo lãi 1k tỷ hơn sẽ kì vọng năm sau 2k tỷ …giá có thể khi đó là 200…có thể 100 nhưng vốn hoá,số cổ x2

6 Likes

Hix

6 Likes

Anh sang cứ tửng từng tưng
Nhà này có chủ, ai “cưng” mà đùa?

6 Likes

Hanoi a lập siu cổ gkm x10 sao chả ai tin a nhỉ

6 Likes

A vừa tìm ra 1 mã có thể x50 lần nhưng post họ bảo mình điên…hu hu

7 Likes

Giờ cụ mới nhận ra chân lý???

7 Likes

Lòng tin ai bán mà mua,
Đã thế rồi anh lại thích đùa
Cho nên siêu cổ nghìn năm một
Ai cũng nhìn rồi, thôi, bước qua.

7 Likes

Thôi a mum 1 mình vậy

5 Likes

Quảng cáo mà quá đẹp quá xịn, quá nhiều chức năng đa công dụng, nhiều người tán tụng, thường chả ai tin :smiley: :smiley: :smiley:

5 Likes