Tam độc!

Chỉ mong nhanh hết chiến tranh. Anh nghỉ đi ạ. Nghe tin này nhiều người dân sẽ được ngủ ngon ko còn chạy loạn giữa đêm. Anh cũng ngủ ngon ạ.

6 Likes

Chả hết ,a đang theo dõi chỉ hàng lang cho dân sự

14 Likes

Em nghĩ có hết hệ lụy còn kéo dài. Giá các loại nguyên vật liệu, dầu hay vận tải chưa thể khôi phục như trước. Các biện pháp trừng phạt cấm vận kinh tế cũng sẽ ko vì ngừng chiến tranh mà bị dỡ bỏ.

7 Likes

Nó nộp đơn nhưng o cho.Nên nhớ Nga chỉ có Mỹ đối,Nato và TQ quên đi

15 Likes

Vấn đề nằm ở chỗ, cấm vận ,nó sẽ đổ về Châu á, giảm hết lượng …?? Phải nhìn vĩ mô e

18 Likes

Chúc anh @Rongdo007 ngủ ngon :crescent_moon:

8 Likes

Biết rồi nói hoài…

8 Likes

Chào ngày mới các Bác…mong ngày mới tốt lành, nhiều thuận lợi trong Chứng trường nhé cả nhà!!!

11 Likes

17 Likes

Chúc cả nhà ngày mới an lành và giao dịch thành công. DM chỉ xanh và tím

10 Likes

TT Mỹ tăng ,dầu giảm thủng 100,do TQ dịch bệnh và Ấn đồng ý mua dầu Pu .Chiến sự vẫn o tiến triển tốt đẹp khi Nga vẫn kiên quyết tấn công,nếu Đà này xảy ra Nga có thể vỡ nợ,TT a vẫn chưa tìm được điểm dừng.Chỉ khuyên 1 điều bảo trọng và bảo trọng trong bối cảnh hiện nay.Thêm
Vào đó sắp tới FED sẽ thắt chặt CS tiền tệ,điều này sẽ ảh kinh tế toàn cầu.CP
đang có quyết sách đưa xăng về lại mức 23k nhưng bao H cho đến tháng 10.Với tình hình này năng lượng,phân ,thép sẽ nóng.Chúc ae ngày mới may mắn.Love all

82 Likes

Cảm ơn nhận định của Anh. Chúc Anh Rồng và cả nhà một ngày thật vui💜

18 Likes

Morning! Các anh chị em pic Tam độc một ngày mới vui vẻ, giao dịch thành công.
Love you @Rongdo007 ! :kiss:

38 Likes

Have nice day e

19 Likes

Chúc anh Rồng, chị HTT và cả nhà mình ngày mới vui vẻ, an lành!

13 Likes

TT hồi là thời điểm cơ cấu lại danh mục ae nhé

41 Likes

Những định hướng của anh thật quý. Chúc anh/chị em ngày mới năng lượng dồi dào.

12 Likes

Chúc anh Rồng, chị Thảo và các anh chị ngày mới tốt lành ạ!

12 Likes

Tình hình này thì tiền sẽ đổ vào tài sản có giá trị.BĐS múc,nhưng phải lựa con,BĐS dân sinh lúc này ưu tiên hơn .FDI đang vào BĐS KCN thì đầu ngành mà đánh nhất là những con sắp hưởng lợi từ ĐTC ưu thế hạ tầng.Thời điểm này CP buộc giải ngân gấp ĐTC để thúc đẩy KT trong bối cảnh khá ảm đạm do CPI tháng này chắc tăng mạnh

64 Likes

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành

11 Likes