Tam độc!

Chúc các anh chị em mạnh khỏe và an lành. Em đang đếm sóng được một số cổ phiếu, em có thể post lên để nhờ các anh chị cao thủ như anh Rồng, chị Thảo… xem giúp được không ạ. E phải hỏi anh chị trước xem có đồng ý không. thanks :slight_smile:

7 Likes

Ok e,post lên cho ae tham khảo

13 Likes

Dạ anh, em cảm ơn anh ạ

5 Likes

7 Likes

8 Likes

Chờ TT võng nhịp nữa e ơi

16 Likes

Mong anh chị chỉ giáo những chỗ sai của em ạ

7 Likes

Have a nice day bác R. Chúc bác và mọi người ngày mới tràn đầy năng lượng ạ

7 Likes

Chào buổi sáng anh Rồng và các anh chị em. Sáng nay chúc mọi người giao dịch may mắn :four_leaf_clover: thuận lợi.

5 Likes

Chart này e vẽ bao h vậy???

6 Likes

dạ hôm qua anh ạ

3 Likes

Sai ở chỗ là chart đang chuẩn bị hướng lên e ah o cắm xuống

12 Likes

Hay quá anh R ơi

4 Likes

Chào anh chị em, chúc buổi sáng tốt lành. Câu chuyện trú ẩn tiền vào đâu thời lạm phát vẫn là đề tài nóng hổi. Tay to lắm tiền cũng như nhỏ lẻ đều cần bảo vệ giá trị tài sản. Anh Musk đã đăng đàn khuyên mua bđs, coin và cổ phiếu. Nếu muốn giảm áp lực tiền lưu thông bên ngoài đẩy giá hàng hóa lên thì chỉ còn các kênh tài sản nhốt tiền vào để hấp thụ. Có lẽ vậy nên ttck nó chưa rơi như sao băng. Bình tĩnh và chờ đợi

35 Likes

vâng anh, e thấy KBC và AAA đều đang ở sóng 4 điều chỉnh và còn có thể chạy lên 1 nhịp nữa cho sóng 5 anh ạ.

4 Likes

Kbc có lẽ đang hình thành đáy 2 để lên con sóng mới

15 Likes

vânh anh ạ, e cũng đang dự như thế ạ

6 Likes

Tài sản trú ẩn giờ bds là chính chứ hấp thụ vào hàng hoá thì tèo bác ah. Đúng là bds ngoài thực tế nóng và giá không hề rẻ. Chỉ có cổ bds đang rẻ hơn

7 Likes

Chúc các bác sáng sớm giao dịch thành công

5 Likes

Fpt, hòa phát, ssi … đi cạp đất hết rồi.

11 Likes