Tam độc!

Dạ vol thấp quá a ạ

2 Likes

Làm cốc :beer::beer::beer: cho đỡ buồn Anh ơi!

2 Likes

Lên vùng 85 rung lắc lắm đây :joy:

3 Likes

Nốt phiên mai, ps chắc quanh 7x anh ạ.

6 Likes

Anh nhận định thị trường trend tăng ạ

3 Likes

Ngang ngang thôi chứ khó tăng mạnh

7 Likes

Tuần này tiền có vẻ khá dè chừng do đáo hạn + quỹ cơ cấu hay sao ấy

4 Likes

Chưa phá hỗ trợ e,cản trên 43 e nhé

7 Likes

Thực ra nó cũng như cổ khác, đặc biệt hơn chút thôi. Nhưng em dính vào nó chứng tỏ máu phết, liên quan Tám Bính gì không thế?. Cảm xúc luôn có cái gì thu hút và hay ho nhỉ

3 Likes

FED họp 15-16/3.
17/3 đáo hạn phái sinh.
18/3, Hai quỹ FTSE và VNM ETF hoàn tất cơ cấu theo tỷ trọng review đã công bố (FTSE ETF công bố thay đổi tỷ trọng danh mục ngày 4/3; Cuối ngày hôm nay VNM ETF công bố thay đổi tỷ trọng danh mục 11/3 , và cùng hoàn tất cơ cấu vào thứ 6 tuần tới)
E thấy chắc sang tuần mới ổn được

6 Likes

Đhps giờ khá nhạt vị vì toàn đội hỗ trợ thanh khoản và vài cờ bạc uýnh nhau. Nói chung không cần quá quan tâm đến đhps nhiều

11 Likes

Đúng a, mình không quan tâm nhưng thị trường vẫn nhiều người dè chừng a ạ. Quá nhiều phiên sau đáo hạn toàn bị úp nên nhiều NĐT hơi yếu tim.

4 Likes

Từ tháng 9 2021, số hđ ps hàng ngày thụt giảm lớn. Ngay cả tiền cũng không vào cơ sở vn30 nhiều như trước mà tìm kiếm ln bên ngoài vn30. Thế nên đhps thường ít biến động hơn.

11 Likes

C mình @hoathachthao nhạy thế

9 Likes

4 ông bđs rổ 30, người ta quên các anh là bđs rồi hay sao ý. Hay nhỏ lẻ đã quá sợ các anh tăng giảm không cần lí do

9 Likes

Dòng tiền k tham gia. Cổ nào k quan trọng. Nhìn dòng tiền đánh thôi ạ :rofl: :rofl:

7 Likes

Uh, nên đoạn này như hồi cuối năm 2021, vni không bằng nhìn dòng tiền. Nó quẩn quanh cái chợ thôi.

8 Likes

Tiền đi đâu cả rồi thế này. đi mua đất hết rồi sao ???

3 Likes

Có vẻ dòng tiền đang đứng ngoài chờ đợi, chưa dám giải ngân

3 Likes

Tui theo. Hi

4 Likes