Tam độc!

Và khi nền kinh tế mở cửa hoàn toàn, khối phi chính thức hoạt động đầy đủ, có lẽ nền kinh rế sẽ không quá khó khăn như hiện tại.

15 Likes

Múc!

8 Likes

Lâu lắm không đi nhậu và hát

9 Likes

Hahaha! :star_struck::star_struck::star_struck: Lại quậy tung nóc mất. Hnay bro có thả con virut nào cho đồng đội cùng chạy ko đấy?

9 Likes

Vẫn đang loay hoay vì bộ tế lại đính chính f0 ra khỏi phòng không ra khỏi nhà. Có lẽí bộ mắc hậu covid nặng quá

9 Likes

Anh ơi, anh có dạy ở trường nào không ạ? Mà sao em đọc phân tích của anh dễ hiểu hơn thầy dạy vĩ mô của em ngày xưa :joy:

4 Likes

Ko em, anh là kĩ sư xd đó.

9 Likes

Em muốn anh @Songda dạy thì nhập hội marathon với ảnh. Em muốn gì anh ấy cũng dạy! :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Khi em lên, chỉ còn lại những nụ cười :joy: không biết chàng trai được các mẹ vợ săn đón trông ra sao chị ơiiiii

5 Likes

Chuẩn em, anh kiêm giám đốc kĩ thuật 1 clb chạy ở hn. Tham gia không em ơi

9 Likes

:grin:

8 Likes

Em bán bib mấy lần rồi chị ơi, thanh niên thoát vị k chơi đc món này :joy:

4 Likes

Ô mai chúa :yum::yum::yum:

4 Likes

Chạy hồ 3 mẫu, 7 mẫu, Hale thì em tham gia. Ko chạy mạn trên nhà anh đâu. Xa lắm

6 Likes

Trời ơi. Tó con 2018 ư c?? :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue: bn kg r c ơi. Hiii

7 Likes

Tai to, trán cao, mắt sáng ngời. Nhất chị rồi :heart: thanh niên lớn phụ mẹ được nhiều quá, sắp nhàn rồi chị ạ

5 Likes

Đó, loanh quanh lại toàn đồng niên này :joy:

6 Likes

40kg, cao 1m4 em ạ

12 Likes

Em có nghe chuyện Dr Dẻo, thoát vị đĩa đềm 5 lân đã hoàn thành chinh phục everest, chay marathon, bơi dọc sông hồng các kiểu. No human limited

11 Likes

A là Dr Dẻo à? E có follow😄

6 Likes