Tam độc!

Trăng 16 nên anh Rồng ẩn náu sớm, chị HTT xăm mình đòi hết nạc vạc đến xương Rồng, Rồng treo bảng hết bánh phở, sáng mai e rằng còn nước xáo chan cơm

7 Likes

C tư chối thì rụng hết r :rofl: :rofl:

6 Likes

Tại anh nói nghệ sỹ nên e cứ tưởng Núi Trúc cơ. Khu Vĩnh Phúc thì nhà tập thể đẹp mà, quy hoạch gọn gàng nhiều cây nữa. Khu VIP luôn á :slight_smile:

6 Likes

Hehe tại thằng kia phong cách như rapper í. Mùa đông thì hoddie vans jeans và mê nghệ thuật. Văn hay chữ tốt. Nên tặng nó câu đấy :laughing:

5 Likes

Ấn tượng đó em!

5 Likes

Nhà này toàn cú đêm. Các ty đi ngủ sớm đi cho đẹp da :star_struck::star_struck::star_struck:

5 Likes

Nhìn đc mỗi chữ Mèo tròn 16 :kissing_closed_eyes:

5 Likes

Thông minh :rofl: :rofl:

4 Likes

Gì đây, e chưa đọc

4 Likes

C đoán ngay là hqua e nói chờ đợi cái gì :star_struck:

4 Likes

E còn nhỏ k đc đọc. Chọn em nào mai cưới rồi c nói lại cho

5 Likes

Ơ… khoảng trống …

4 Likes

Ơ hay, lại khoảng trống nữa sao @Meodien29

5 Likes

Ôi đẹp tuyệt trần chị ơi :heart::heart::heart::heart: e vừa chạy đi uống nước may quá k nhỡ nhịp rồi :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

5 Likes

Đợi em đó vì c đã hứa e gửi lại c sẽ gửi lại mừ

4 Likes

:kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

5 Likes

Giống hình dung của em ko

5 Likes

Uii. 2 chị đều có đôi mắt to tròn, e thích nhìn mắt nhất trên khuôn mặt. Mà em thích ảnh đen trắng của c hơn, nét rõ😂 e bị thích ảnh đấy và cứ mong đc thấy lại, hnay thật duyên😃

5 Likes

Được đi nhiều thật thích (đi theo kiểu vui chơi trải nghiệm)

5 Likes

Đẹp hơn BP chị ơi :kissing_heart: anh TM bảo BP làm em cứ hình dung gương mặt ấy, nhưng chị đẹp hơn nha :kissing_heart:
Hồn lỡ sa vào đôi mắt chị yêu :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes