Tam độc!

Em nghĩ Cường seven, tình cũ Chi Pu vẫn có sức hút hơn đấy… :rofl: :rofl: :rofl:

8 Likes

Haha! Tui mừ, bóc mẽ tui làm chi nữa! :star_struck::star_struck::star_struck:

9 Likes

e luận mãi mới ra C7 và C68

9 Likes

Mà chả hiểu sao hôm đó máu chiến nhể. Ly rượu trị giá 9 củ! Haha!

10 Likes

Ngóng mãi mới có off mà em lại 2 vạch. Tiếc quá :sob::sob::sob:. Có bình rượu chuối hột và bình rượu mơ để mời khách quý mà mãi vẫn k được mời

7 Likes

Hơ hơ! :rofl::rofl::rofl:! Chiến thắng em Vy em nhé

9 Likes

Đang lục lại ảnh ly rượu 9 củ của chị! Nhớ là có chụp

8 Likes

Ui, nhanh chia tay cô ấy đi em nhé, khẩu hiệu là ăn, uống, nc muối, ngủ nghỉ chanh sả

8 Likes

Nó vật em mấy ngày mệt lử đử. Nay em cũng đỡ rồi c ạ. Mấy hôm thấy c cứ hô mét lòng làm em đỡ mệt cái nghĩ ngay đến mẹt lòng thêm chén rượu mơ nữa thì hết xảy

7 Likes

Cảm ơn chị 3. Chưa bị thì nghĩ chắc bị nhẹ thôi. Mà bị rồi thì mới biết. Mệt thấy bà cố luôn chị ạ. May đến hnay đỡ rồi ạ

7 Likes

Ừa ko chủ quan với ẻm được. Mấy bé xung quanh chị đợt này cũng lượt đi/ lượt về. Người thì khỏe re như ko có gì, người thì lên bờ xuống ruộng. Nhưng được của nó là mỗi mình chị ho =)) (đỡ mắng)

6 Likes

Có khi mọi người lại đang thèm được chị mắng ý. Đang bị mắng quen k mắng nữa lại thấy thiếu thiếu chị ạ :joy:

5 Likes

Về nhà còn dìu dắt em út bác ơi.
Bác cứ lang thang hàng xóm là chị nhà ko vui đâu.

7 Likes

Hi vong năm nay hbc thay da đổi thịt a ạ, năm nay ko biết trúng thầu lớn ko ? Hi vong các gói thầu bắt đầu thu hoạch hết

7 Likes

Tìm ai hoa đá - hoa nào đâu?
Nhà Rồng một thạch thảo tím màu
Vốn hoa của gió, Rồng ngắt lấy
Anh muốn hoa gì, sao tìm đây?

19 Likes
7 Likes

Điệp khúc ko nghe mắng thấy thiếu chị nghe riết nghi ngờ chúng ló em ạ =)), mắng kiểu gì hồi đứa bị mắng cũng cười mà bọn nghe ké cũng cười

8 Likes

Kẻ liều lĩnh cũng lại người phiêu bạt!
Sáng nay sang, em hơi bận, bỏ nhà
Cũng nhìn qua, dép anh để làm quà
Nhưng vội vã, chưa cầm em đã họp.

Chiều lại về, mừng VNI xanh đẹp
Cũng giật mình, tài khoản sớm hồi sinh
Dăm đôi dép em nhặt bừa chẳng tính
Đúng mùa xanh, lại mướt mát ngon lành.

Mong mùa sau, nhặt dép mới cùng anh! @ANI

13 Likes

Trước mắt đây là 1 tổng thầu Design-Build số 1 trong nước, có thực lực và kế hoạch, chiến lược.

(Trong cuốn này, anh Hải chia sẻ cũng xúc tích)
Dự án thì nhiều. Nhưng giải ngân và thu hoạch thì nhiều năm, chứ ko chỉ 1 năm nay.

9 Likes

Nhà gần chớ phải lang thang
Tình làng nghĩa xóm chẳng hoang bao giờ
Người sang trà rượu đón chờ
Có thơ đãi khách, có người trực quanh

Khách của các em chiều nay ko trà nước chi cả vậy các em @ABC456 @bangchubbrrtk

14 Likes