Tam độc!

Bác nay rảnh rỗi làm thơ hay thế :slight_smile:

5 Likes

A uống cafe bị say hơn say rượu.

8 Likes

Anh thì chắc biết quán mấy quán game kèm bánh mỳ trứng :joy::joy::joy::joy: haha em cũng mòn dép ca tê qui dê 6 năm nè :))))

5 Likes

Hahaha, trêu em vụ hqua ah. Nhưng em đúng, phải ko? Đi đâu cũng nghe hô sập, bảo bán tháo cả đi, nên em hơi tăng xông.

5 Likes

Đang ở hồ con rùa chờ cô 3 đây :slight_smile: ra đê

7 Likes

E trả thơ anh rồi đó ạ

5 Likes

Ôi anh làm thật á? Em xem lịch ko có ngày 32/3

7 Likes

Cảm ơn chị SuSan chúc chị cuối tuần luôn vui tươi :sunflower::sunflower::sunflower::sunflower:
Thỉnh thoảng ghé 3 độc chơi nha chị mn ở đây ai cũng vui vẻ và rất dễ gần :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

Hihi kiếm chỗ ngồi tụ mà ka, e còn chưa ngồi Aha Ngụy Như bao giờ :joy:

7 Likes

Thì TT cũng nhiều màu sắc.
Thế life mới beautiful.

:heart::orange_heart::yellow_heart::green_heart::blue_heart::purple_heart::brown_heart::black_heart::white_heart:

Ngay cả trái tim cũng có nhiều màu sắc.

Ps: F247 tài trợ các emotion trái tim.

8 Likes

Cái thông báo nó chậm quá, chú a giờ ko còn đọc tin mấy, cũng lười like dạo, giờ chủ yếu đi đọc lang thang và đọc báo mạng.

10 Likes

Em nhận anh ơi :beers:

5 Likes

Thấy HN off mình cũng off chơ, chắc lịch bên e in lậu, lịch a nhập từ Mộc bài về có 32 í :slight_smile:

5 Likes

Ôi đây là chị xinh bên nhà Bác Khoai đây mà! Chào chị lạc đến nhà thăm @Jinbei :purple_heart:

9 Likes

Riêng màu tím là của em Tím nha :purple_heart:
Ý đồ rõ thế mà cứ sợ sập … nên, 3 quạoo :rofl::rofl:

7 Likes

Ka Ka.
Thấy edit rồi nhá.

5 Likes

Ui thế là e dùng lịch Việt té ra là in lậu.

6 Likes

Edit thêm câu, để ko phải viết còm mới

5 Likes

Thật, e nhặt hết xiền rồi :rofl::rofl::rofl: nay bận thắp hương m1 không thì em cũng quất hàng nhà anh tôi cho xôm :rofl::rofl::rofl::rofl: chị 2 hôm qua nhắc bán ngay trong phiên cơ mà

5 Likes

Ơ có Susi Bác Khoai đòi vào sg sờ … tay đây :slight_smile:

7 Likes