Tam độc!

:smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes: em ngồi chờ mãi, ngành sợi OK ko anh Gió ơi

3 Likes

:rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Thèm bánh bao quá, em định múc stk anh Gió xem OK ko

3 Likes

Ban CR7 ơi, xem giúp mình con CTI với, thấy nó chạy hơi khác tt, người ta đỏ thì nó xanh, còn người ta xanh thì nó đỏ :slight_smile:

5 Likes

Mọi ng yêu nên khen, chứ em có xinh đâu. Được mỗi cái mặt nghiêng giống nghệ sỹ nên ra đg hay bị nhầm

6 Likes

Ads đẹp hơn

5 Likes

giống nghệ sĩ là auto xinh nha, nhanh nào a sắp bận tiếp rồi nè, ko lại bỏ lỡ nữa :slight_smile:

5 Likes

Về câu chuyện cơ bản của CTI em không nắm được. Nhưng về TA CTI đang vào 1 sóng chỉnh,e nghĩ cũng không mạnh nhưng phải quản trị rủi ro nếu giá vốn cao.CTI đang tỏ ra yếu hơn tt chung chứ k phải là như anh nói. Ngoài ra CTI giữ tốt hộ trợ nên e nghĩ anh có nên theo dõi thêm nhé. Thủng 23.5 vol gia tăng là sút (kết phiên)

6 Likes

Vâng ạ, sắp vào sóng sợi em múc 1 ít, hôm qua múc đích to hơi ít sau nó gần tím luôn lại tiếc anh ạ :smiling_face_with_three_hearts::rofl:

6 Likes

Chị đẹp :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

5 Likes

Ôi :heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts::star_struck: c pm cho em ảnh chính diện đi nếu mà c ko úp :smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes:

3 Likes

Ảnh chụp e bé ở Tây Nguyên. Đôi mắt đẹp nhờ

10 Likes

Góc nghiêng thần thánh :heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts::star_struck: thêm góc thẳng đi c iu

5 Likes

Ở trên. Nhanh c xoá

5 Likes

cam ơn Cường, mình vào giá thấp, để sang tuần phải xem xét lại.

5 Likes

Há há cái tay em nó tự lưu dồi :smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::kissing_heart:
Mắt đẹp quá :heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Mặt ú :rofl: :rofl:

5 Likes

Đôi mắt vẫn như ảnh hồi bé mới tuyệt :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

5 Likes

Nào đấy là dễ thương
Còn đây là thương ko dễ này

6 Likes

ôi giời ơi, hơn nghệ sĩ ấy :slight_smile: nó nét giống bông hậu hơ hen :slight_smile:

6 Likes