Tam độc!

Nhưng bạn này quyết đoán nhỉ. Nhìn sợ thật. Ông bố sau chắc ám ảnh lắm

6 Likes

Bạn ấy hận cả bố mẹ

5 Likes

Em chào các anh chị em TĐ. Thỉnh thoảng em có tàu ngầm đọc thơ, ngắm tranh của nhà mình. Em chúc mn ngày nghỉ vui vẻ

6 Likes

Giá mà quen e rủ đi làm cốc bia ngắm gái có khi lại vui :laughing:

6 Likes

Em mong là còn. Dù nhiều năm mỗi năm đều thấy đổi thay, lớp trẻ giờ ko như xưa, lên núi thấy thanh niên còn mặc đồ kiểu hip hop hơn thành phố…

Nhìn ảnh chị chụp, liên tưởng đến hai chữ hạnh phúc đo bằng thang / thước nào

6 Likes

:woman_facepalming::woman_facepalming::woman_facepalming: Bố mẹ k cho nó đi

7 Likes

Cả nhà chào bạn! Mình cũng thường thấy dấu chân bạn đó. Nhưng hnay cả nhà đang nhận diện, còn ai chưa nhận ra mặt nhau vẫn show. Ảnh của bạn đi?

10 Likes

Nghĩ lại ngày xưa học ngu như e lại hay. Bố mẹ e bảo cứ đi chơi đi con. Đánh nhau hút thuốc lại vui. Bh đc cái nhiều bạn chứ chữ nghĩa trả thầy cô rồi k lại thành nợ nần :rofl:

7 Likes

:rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Hôm nay được chiêm ngưỡng dung nhan của C3 nhà TĐ, đúng quả sắc nước hương trời lại thêm tài làm thơ nữa, khâm phục

8 Likes

Hút thuốc thì thôi, bỏ đi nhé.

Nói mới nhớ. @Hoang_Luu78 - nhắc thuốc kìa

6 Likes

Bỏ r ó :laughing: .

6 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart:

6 Likes

những người hay nhận học ngu thường là những đứa học giỏi. Học giỏi bme mới tự tin cho chơi :roll_eyes:

7 Likes

Học ngu thật đấy chị ạ :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Cảm ơn bạn quá khen. Em mình chê mình sáng giờ đang cười đòi túi Doraemon kìa :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Mình bỏ lỡ mấy lần chưa ngắm kịp ảnh c Tím nữa. Mình nghe mn khen 2 ce như Thuý Kiều, Thuý Vân thảo nào bác @Upbo mấy lần sang đây định cướp mà không thành :slight_smile:

6 Likes

Tím là em ạ

6 Likes

Ớ, sorry bạn. Mình lại nhớ nhầm vì mình nghĩ Tím là chị Thảo. Mình cũng yêu hoa thạch thảo tím

6 Likes

Hi hi đó là khuôn mặt phúc hậu :)))

6 Likes