Tam độc!

Dạ em cho các con xuống Chương Mỹ, vườn ông bà trẻ chơi chị ah, không khí tươi mát thích lắm chị ạ, lâu lâu ra khỏi phố phường để hít thở :heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Lâu dài chưa bít sao nhưng em mong đi học lại quá rồi :joy: tình cảm sứt mẻ lắm :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

6 Likes

Ha ha lẽ nào chị với chồng cũng có tướng phu thê sao, c thấy vợ chồng c ko giống
Tuy nhiên… con lại giống cả 2

4 Likes

Nhà nào c cũng nghe câu này

:rofl::rofl::rofl:

11 Likes

Thích thật đấy em ạ. Chắc mai chị cũng chuồn khỏi SG.

4 Likes

Con cái lấy cả nét của bố và mẹ. Nên sẽ giống cả hai. Trẻ con 5-7 mặt. Chưa kể ở cạnh ai trông sẽ giống người đó.

4 Likes

Hình như thế chị ạ, ngày trc e thấy con em chẳng giống em gì cả, xong càng lớn càng giống mấy cái ảnh mình hồi bé :joy: đã thế 2 vợ chồng lại ngày càng giống nhau :joy::joy::joy::joy:

4 Likes

Đi đi chị ơi, ngắm màu xanh mướt làm tâm hồn lành lại
hình ảnh

5 Likes

Haha 1.000.000.000 câu hỏi vì sao á chị :rofl:

4 Likes

VPs Á em :open_mouth:

4 Likes

Nhìn vườn quê thích thật các chị @hanoi2021 @chat1186 ạ, thành phố chỉ có 1 góc bé xíu xiu :frowning:

4 Likes

VND á chị :joy: hôm đó e bỏ app đó chạy đi uống nc nó táy máy đúng lệnh bán :rofl: khớp luôn

4 Likes

Con ai vậy C3?

3 Likes

C3 làm trong SG à?

3 Likes

Trên mạng đó em. Diễn tả cho việc “tình cảm sứt mẻ” khi bố mẹ ở nhà với con :))

4 Likes

Ừa em

3 Likes

Nhưng vẫn có cây xanh là đẹp rùi, có tình cảm & tgian của ng chăm sóc

3 Likes

Chị ở đây cũng có nhiều cây xanh nè. Nhưng cái không khí ở xa thành phố nó khác hẳn em nhỉ. Phải nói là mê

4 Likes

Có dịp e lên SG mời C3 trà sữa nhé :cup_with_straw:

4 Likes

Dạ, Hà Nội mới mưa mấy ngày nên cũng sạch và xanh mướt c ạ, đi đâu về các vùng quê, rừng núi đầy cây giờ đều mê, mùa này ở quê em đồi sim ko biết đã nở chưa? Mấy hôm nữa em sắp xếp con cái rồi lên đường về thăm quê, lần này về sẽ ko vội vàng như những lần ít ỏi khác :slightly_smiling_face:

5 Likes