Tam độc!

Xin hỏi bàng chủ quê ở đâu ạ? :laughing:

6 Likes

Ảnh lúc nào cũng là Bích Phương fan mà chị. Bữa mời chị về ăn bánh đậu xanh nhi?

6 Likes

Hum nay anh ấy bận mời ai ăn gà rán rồi í

8 Likes

Xứ Ba Tư ạ

6 Likes

3 ơi a vẫn mịt, nhưng vẫn thương các e quớ, nhớ a nói đu đỉnh thì mát nhưng tụt xuống nó mệt.Tụt 1/2 thấy chông dưới đít lại leo lên, rồi lại …,123. Nghiêm túc chart bẻ dễ,dòng tiền cũng vậy??? Toàn khoai lang Tây thì ít mà khoai lang lai Nhật Đà Lạt nhiều.Nhìn cách bọn nó bẻ dòng tiền,ghi vào sổ. Đừng nói a cách bọn nó chơi, a Rể dư xăng chạy theo bọn nó.Điều quan trọng đừng để bọn nó lừa.Dùng chiêu khác đi,kích kéo VN30, để xem các a giở trò gì???R sừng sững nơi đây nhưng mai này o cho công khai để các a biết. R lui về bí mật PTC R chấp đánh

29 Likes

Anh còn thương là các em nhỏ còn vững tâm ạ! Anh mau khỏe ạ!

9 Likes

Anh giữ sức khỏe anh ah

8 Likes

Anh giữ sức khỏe ạ. Thích anh lên pic lượm gió làm thơ.
Tháng 4 là tháng của báo cáo, em mong là tốt, chỉ sợ kéo= các bac VN30, xả thì đúng là tới đáy thật anh ạ.

8 Likes

mình thì nghĩ sẽ có chỉnh trong 1 thời gian nữa (khi các báo cáo đều ra) nhưng chỉnh sẽ không mạnh và sâu mà chỉ là lấy đà để thăng hạng

6 Likes

Dạ, em 3 hiểu mà, anh rể mệt vẫn nên dành thời gian nghỉ ngơi, chăm sóc sức khỏe thật tốt, anh khỏe rồi có mấy mà các a qua mắt được Rồng, chị @hoathachthao nhỉ?

10 Likes

Con nào chỉnh cứ chỉnh con ngon vẫn phi đều ace ạ

8 Likes

E mua gần đáy,kiểm chứng và a có nói các e rồi sbv tích lũy đủ lắm tin hay o tuỳ.Vấn đề là điểm vào an toàn còn điểm ra tuỳ các e,đừng hỏi loãng pic khó kéo,thế thôi.Love

21 Likes

Chị đây! Chị đây! :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

12 Likes

Chị về rồi :smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes: anh cho tàu vũ trụ c ạ

8 Likes

Nay mọi người ăn cơm hơi sớm.

8 Likes

E iu đây dồi :rose:

15 Likes

Dạ vâng. Mong a R mau khỏe để ngày nào bọn em cũng được ăn cơm chất lượng :heart_eyes:

9 Likes

E hỏi thật ý nếu ở gần thì cà phê cà pháo :coffee:

8 Likes

Chấp tea, chấp bigboys… nhưng :sob: thua con Vy

21 Likes

Chị toàn lọ mọ đêm hôm. Số khổ

Nhà thờ lớn

11 Likes