Tam độc!

Ê hôm nay ngày 2/4 rồi mà, sao trêu tui vậy huhuhuhuhuhuhu.

8 Likes

hồi xưa cứ nghe 2 chữ đầu bài này là phá ra cười

8 Likes

A học cả ngày giờ mới nghỉ trưa tranh thủ đi ăn lên sóng tý

7 Likes

Mình cũng ko rõ lắm. Thấy trc Coteccon vẫn hơn trong tgian dài. Đến khi a D out khỏi CT thì xáo trộn bộ máy lãnh đạo, chưa kịp kiện toàn đội ngũ Design Build, rồi lại covid, nên cũng là cơ hội cho HB vươn lên (vốn hoá, danh thu :roll_eyes:).
Về chuyên ngành, kĩ năng vận hành BIM của HB khá tốt. Làm về XD bạn cũng biết các cấp độ áp dụng BIM vào QLDA có thể giảm đc 5 đến thậm chí 15,20% tổng mức đầu tư :roll_eyes:. Cũng là bước đi bắt buộc ra quốc tế.
Về tính chất gia đình, cũng là một sự chuyển giao, ko biết sẽ sao vì Hiếu còn trẻ, nhưng a.Hải cũng còn khoẻ và mới vào QH n.kì 21-26 :sweat_smile:
Suy nghĩ cá nhân mình về lĩnh vực XD vậy thôi. Chứ còn đầu tư thì mình ko rõ lắm. Bạn hỏi các AC là tốt nhất nhé :wink::shamrock:

9 Likes

Giờ gần 5h chiều anh mới được nghỉ trưa á? Hay là anh nói lúc anh lên? Em giờ đang chờ mọi ng chuẩn bị bữa xế kìa kìa

9 Likes

Nói lúc nghỉ trưa giờ a nghỉ chuẩn bị về hp

8 Likes

Oh vậy là chuyến này ko gặp được chị 2 hả anh

8 Likes

3 ngày nay canh đánh con 810 thâu đêm tưởng có lãi ai dè lỗ sấp mặt :joy::joy::joy:

7 Likes

A hẹn Chị đầu tuần rồi

9 Likes

:rofl::rofl::rofl: Em tự nghe cũng thế.
Còn nghe ai hát cho thì, cứ vắt giò lên chạy xong đã rồi mới tính. :rofl:

8 Likes

:clap: :clap: :clap:

9 Likes

Ô e cùng quê với a ah :rofl:

9 Likes

Ngủ dậy rồi?

9 Likes

Đúng rồi Anh nc lâu rồi chắc Anh quên đó🤣

8 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

8 Likes

A đi lấy cái chữ để về đọc tranh sp.mà con tô vít lo hành vẫn chưa tha,k trốn tiết nhưng ngủ gật mất nửa buổi :rofl:

8 Likes

Sang tuần e lên hôm nào rảnh mấy ae làm chầu bia Anh nhé!

7 Likes

Hahaa, anh chia con buồn ngủ kia cho anh Rồng đi. Sư trượng thì mất ngủ, đệ tử thì ngủ gật

7 Likes

Lo nhớ Sâm thui. Thấy ảnh Sâm 3 vòng ổn định.

6 Likes

Ok e

6 Likes