Tam độc!

Haha e nhớ mà :)))))

2 Likes

3 tuổi thiền giấm đài ah :rofl:

4 Likes

Dòng tiền lớn đổ về, còn cô đặc :rofl:

4 Likes

:joy::rofl: thiền nằm nên đi đào sâm nó chạy mất đó anh :rofl::joy:

5 Likes

Trẻ con thiền nhanh và sâu hơn ng lớn đó anh :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Hôm nào hướng dẫn chị đi, cả 2 môn :joy::rofl: cơ mà để c gầy đã

5 Likes

Muốn gầy thì qua tập với em :rofl::rofl::rofl::rofl: haha nhưng e không gầy :joy::joy::joy::joy: bùn quá, kiếp lực điền vai u thịt bắp :rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Tưởng khi nào có bầu bà @chat1186 qua e chứ :rofl:

4 Likes

Mũm quá ko tập dc yoga thì phải, 4 năm trước c có tập yoga rất thích

6 Likes

Mỗi lần e tập đạt mục tiêu rãnh bụng là ông chồng em lại đặt trà sữa :sob::sob::sob::sob::sob:

5 Likes

Mấy năm trước nhìn thấy ánh sáng trắng, tí lên giời như trong phim Ghost. Sợ nên quay lại, nhưng cái cảm giác cơ thể và tâm trí thì chưa gặp lần nào trong đời, rất khó tả. Giờ muốn lặp lại mà không được.

6 Likes

Cuối tuần râm ran tin đồn THM. Sao phải đồn đoán nhỉ, nó là ván đóng thuyền không thể khác. Ngay tháng 1 bộ CA đã điều tra các dự án thì kết quả xác định. Được cái may là thm chưa lên sàn nên không gây sóng gió nhiều

14 Likes

E tập thiền 3 tuổi đã đạt dc cảnh giới tỉnh thúc chưa cô 3

5 Likes

Sau covy, em mất gần 1 tháng ngày nào cũng nhìn thấy giây phút mình sắp đi xa :slight_smile: nếu k thiền hàng ngày chắc giờ e trầm cảm mất :joy:

7 Likes

Thứ 2 off khu Thanh Xuân không mọi người ơiiii?
@Hoang_Luu78 @chat1186 @Timing @Xanhla @dongphi @Juu @Youyu … mọi người ơi

7 Likes

Pic mình nhiều cao thủ ẩn danh quá :heart_eyes:

7 Likes

Ko biết có phải đi xa ko, lúc đó đột nhiên sợ tèo nên quay lại. Anh đi hỏi nhiều bậc cao nhân nhưng ko rõ, họ bảo trải nghiệm của mỗi người là khác nhau. Chỉ biết lúc trở về thực tại, cơ thể và tinh thần thông suốt, nhẹ nhàng và rất hạnh phúc. Đạo gọi tỉnh thức thì phải

10 Likes

E cho thời gian địa điểm rồi ra đấy học thiền chứng luôn

5 Likes

Off tối hả, cho c xin 1 tháng nữa nha :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Không ngờ anh Cường lại so hot đến zậy :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes