Tam độc!

Vâng chị, kaka
Good luck to you today.

6 Likes

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

6 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart:

7 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, bình an và may mắn nhé :heavy_heart_exclamation: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat:

7 Likes

Tên quán là gì e nhỉ???

7 Likes

nghỉ lễ em đi phượt xa xôi tí :smiley: phê pha quá nên mất hút luôn anh ạ :grin:

7 Likes

Chúc cả mình nhà ngày mới may mắn. Hậu đi ăn giỗ vân chưa tỉnh các Bác ạ.

6 Likes

Hahaa, anh ăn giỗ kỹ thế lái nhà bác Xoài và cụ Mít cũng dưới tay anh cả!

6 Likes

kkkk ngày lái xoài, mít tối ra biển lái tôm, ghẹ khuya mới mò lên sai gòn nổi em ơi. giờ vẫn kiểu chơi vơi chưa muốn quay về thực tại :slight_smile:

6 Likes

Hôm qua em ko thấy có quả Mít cân xoài nào đến cổng :)))))))))

5 Likes

Gặp cô Liên anh có thức tỉnh ko?

6 Likes

Chúc a @Rongdo007 và mọi người tuần mới thật nhiều sức khoẻ, may mắn

7 Likes

Chúc anh Rồng và cả nhà Tuần mới bình an, may mắn.

6 Likes

em có nhắn cho anh rồi ấy.

5 Likes

kkkkk chờ trong phòng kín không bắt được sóng em đâu cả :slight_smile: tất nhiên là gặp thì phải tỉnh táo ngay ngắn ngay em ạ. những hôm nay như thế này chỉ trốn những nơi hoang vắng để lảm nhảm 1 mình thôi :slight_smile:

5 Likes

Chào ngày mới cả nhà, chúc cả nhà nhiều sức khỏe và may mắn. Sau quốc giỗ hy vọng mọi nhà được an yên, nđt bình tâm nương theo tin chính thống mà triển, TT cũng có văn bản bình ổn này kia rồi, chỉ cp lái cho tăng nóng mà ko có game thì hơi lo chút thôi, dự là dòng tiền đang chuyển hướng sang B&B.

10 Likes

em chúc Bác Phi ngày mới an lành may mắn nhé. có dip vào SG em sẽ bắt dơi mời Bác. các món này em hay vọc lắm :slight_smile:

7 Likes

:rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Em chào buổi sáng a R, chị 2, chị 3 & cả nhà nhé! Sau vài ngày lễ đưa mông đi chơi xa, cả nhà ta lại quay lại với chứng cháo, chúc cả nhà ngày mới full năng lượng, nhiều niềm vui, nhiều tài lộc nhé!

Bến bạch Đằng, 1960.
Cre: Oceanography.

11 Likes

Chào buổi sáng anh chị em, chúc tuần mới vui vẻ. Vấn đề công binh rà phá bom mìn tín dụng cũng là chủ đề trên tất cả các mặt báo, mạng xã hội.
Khi tung hê tất cả lên, có nghĩa là mọi thứ đã được đặt lên bàn cân chính trị.
Các bác vẫn bảo trái phiếu, cổ phiếu là kênh huy động vốn quan trọng, thì chắc phương án xử lý đang được cân nhắc.
Vụ thm sẽ là 1 case study điển hình để đánh giá tác động thị trường. Các dn phát hành trái phiếu sẽ phải tem tém lại, trái phiếu rác, đa cấp tín dụng cần phải loại bỏ, cùng lúc siết đám phân lô bán nền, xẻ núi, san ruộng của bđs để mọi thứ vào quy củ.
Cá lớn nuốt cá bé, bầy cừu bị xén lông hết lớp này đến lớp khác

31 Likes