Tam độc!

ừm, ngắm từ tuần rồi mà chưa vào, còn hơi rén. :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Em đã có em ấy từ tuần trước và vẫn cầm vnd theo C7

2 Likes

Chuẩn bị BQG đi.Xem kỹ mốc a nhận định sáng 1470 có thể 1430 nếu THM tuyên vỡ nợ

21 Likes

BĐs đang gặp phục binh vùng 65-66 tất tay

23 Likes

Ôi 3 đi họp xong về nhìn bảng điện cứ tưởng sao nay 3 bị mù màu =)) mà còn nhìn được mỗi màu đỏ thui anh?

10 Likes

cac anh chi ai còn con ÉT sờ rờ o ạ? em năm giữ ma tụt mạnh quá hiii

6 Likes

:sob: :sob: :sob: :sob: :sob: chị 3 ơi. Kéo :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration:

6 Likes

huhu lại bị tát rồi C3 ơi :frowning:

5 Likes

THM bán bđs trên trời, khó rồi anh

8 Likes

thủng hỗ trợ r, thích con nào canh dần đi bác.

5 Likes

Đạn ko có mà dược cũng ko có, VN30 chết chung với mid cap, làm gì đủ tiền mà kéo lâu. Dỗi vãi, đội media ko đi học toán, kinh tế vi mô dưới 5 điểm, kinh tế vĩ mô ko qua môn, học văn thì môn đọc hiểu ý chỉ cấp cao ko đậu =))

13 Likes

là con gái khỏe ế, ròng đất c bắt chưa? :upside_down_face:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: chị tôi nay lạ quá!

3 Likes

C ít khi biết dỗi lắm đấy, đi học mà kiểu ko ai dạy dỗi.

5 Likes

Đúng e ah,140-150t/m2 phân khúc đó ế lòi.Tình hình đang rất phức tạp.Nhưng a nghĩ NH ảh o nhiều lắm mà hệ lụy của nó là khả năng gọi vốn của DN BđS sẽ o còn và những trái chủ có thể tất toán TP của những DN nghi ngờ trước hạn.Tình hình đang rất tình hình.Và lại có thể kích hoạt vỡ nợ chéo

20 Likes

Em ngay ngắn chưa, chị ship cho 1 thùng tim tím ngắt nhé :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: :heart_decoration: x 10 tỷ

7 Likes

Vẫn đang canh đây bạn hiền :smiley:

5 Likes

Đang xuất hiện cuộc tháo chạy lần 1…Em thấy1 số pic là nhiều bác đã buông thòng thõng súng rồi.

7 Likes

Rời xa anh là bão tố 🥲

8 Likes

Đúng theo dự đoán của a thôi,thà tát mạnh rồi xoa còn hơn nó tát nhẹ nhưng ngày nào cũng tát e ah

18 Likes