Tam độc!

E nhìn chart đoán :))

2 Likes

Anh mệt

6 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: Đây phải anh Thomas ko

3 Likes

Chị 3 làm bài thơ lấy lại không khí đi chị.

2 Likes

Lời xin lỗi muộn màng, anh mệt!!!

2 Likes

Sợ các bác ổn định xong mình bất ổn & cười cả ngày lẫn đêm rồi, nên thôi mình ổn định mình trước

2 Likes

T6 tuần trc chị cho e nó đi ở r, e đoán vậy!

3 Likes

Em ui em muốn thơ gì
Chị 3 cũng muốn thêm oxy rồi
Trời thì vẫn nắng chín trời
Đi chơi cho lắm để rồi đen da

4 Likes

Gửi tạm lại các anh ấy, còn vài hôm nữa chị LẤY LẠI. Đồ xịn quyết ko cho cướp

4 Likes

giờ ai cũng mệt…mặt cũng nghệt…giống nhau y hệt…

3 Likes

Sau mấy lần bị thịt… người có còn cái nịt… mặt thì bịt khảu choang :joy::joy::mask::mask::mask:

4 Likes

Mạnh mẽ tới đâu cũng gục ngã :rofl:

3 Likes

nay cả thế giới nó bay chịu sao nổi, sợ hôm nay ít mai nó còn làm tý tiếp ấy chớ

3 Likes

:muscle: :muscle: :muscle: nhất trí chị ơi, lần này e sẽ lên tàu vs chị con này.

2 Likes

Chuẩn đó nó cứ đạp để gom khoảng 4-5 phiên nữa thôi ! Lình xình 3-4 phiên khả năng sang tuần sau là có sóng rồi ! Đôi khi nó đạp thế này nhiều bác ôm hàng cũng mệt đấy, nhưng phải bình tĩnh thôi chờ nó đạp xong thì mua giá đáy để bình quân giá lỗ ! Và ăn theo nhịp sóng mới ! Nó giống vụ cuối tháng 1 năm ngoái đến đầu tháng 2 nó gom hàng xong và đánh lên ngày 9/2 đó !

5 Likes

buồn quá. đang trên cầu Sài Gòn. Nên hay ko nên?

4 Likes

63642baeb7d95e8707c8
Còn gì nữa đâu

7 Likes

Ko nên nhá :sweat_smile:
Nếu ko bị áp lực cấp bách j, thì cứ đứng đó hóng gió mát vài bữa thôi. Xuống rồi lại lên.

Cái Tham trong Tam độc là khi ta mong nó lên mà nó ko lên ngay, thì ta lại bứt rứt.
Có những việc ngoài khả năng rồi thì để đó đi. Cứ ngắm hết tuần, tập trung làm việc ngoài bảng. Đâu rồi cũng vào đó. :wink:

6 Likes

Ngủ dậy muôn đi ngủ tiếp :rofl:

3 Likes

Thử cái đi cụ :rofl::rofl::rofl:

3 Likes