Tam độc!

Hahaa, trong tư tưởng của họ từ trong máu, là xuất phát Đại Hàn Dân Quốc anh ạ. Và ưa ngọt anh nhé.
Hoặc cực ngọt hoặc cực sẵng. Chọn 1 trong 2 :wink:

6 Likes

Nick là Juu đã thấy Hàn rùi chị nhỉ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Hỏi anh @Juu, có phải anh mến mộ oppa nên cũng đặt tên Juu ko, như em yêu Hà Nội nên lấy tên Hà Nội vậy =))

6 Likes

Juu là Nhựt Bổn nhé @Youyu :ghost: Số mười :))

6 Likes

Tsubasa :hugs:

6 Likes

anh gạ thịt ■■■ mắm tôm mà gật đầu lia lịa :)) lại cho ra hàng thử tí quốc tửu rồi cho sập hầm thôi :ghost: can tội xì xồ nước miếng văng tung tóe :cold_face:

5 Likes

chuận luôn :grin:

5 Likes

:neutral_face: :neutral_face: :neutral_face: :mask: :mask: :mask:

4 Likes

Họ cay cú thua kém mình thôi mà

Bị mất ngôi vào tay nhà Trần, Lý Long Tường đã cùng tôn thất nhà Lý vượt biển sang Cao Ly lánh nạn truy sát. Tại đây họ đã lập chiến công lớn khi đánh bại quân Mông Thát. Từ đây, dòng họ Lý Hoa Sơn phát tích và hậu duệ của họ Lý sau này đã trở thành tổng thống đầu tiên của Hàn Quốc suốt 3 nhiệm kỳ liền.

9 Likes

Haha, nói ra họ dỗi thôi rồi luôn. Thực ra các bạn trẻ quản lý/ CEO của Hàn cũng rất dễ thương & coi trọng lời hứa

6 Likes

Đấy, sự thật mất lòng, họ mà ko có anh Mẽo vào thì có vẹo gì đâu.

6 Likes

nhưng anh không thấy anh nào trẻ cả :joy: toàn các bác già khó tánh thôi :ghost:
các chị cũng khó tính nốt :))

5 Likes

Hàn hình như cũng có họ Nguyễn sao ấy a, gần chỗ e cứ tới tháng 10 thì phải, có các hội ng Hàn về thắp hương nhà thờ tổ họ Nguyễn Văn gần nhà e. k ngạc nhiên khi họ Nguyễn nằm trong top 10 họ đông nhất TG.

4 Likes

Văn hóa Hàn cũng văn hóa ăn thịt cầy giống mình a ạ, mỗi tội bên đó đắt, sang VN ăn món này các ô thích lắm, rẻ.

4 Likes

Haizza, nhìn thanh khoản vậy đúng là đáng lo lắng

5 Likes

E chưa từng gặp c nào. CEO toàn nam.

3 Likes

Đúng vậy đó bác ! Bác cũng am hiểu lịch sử đấy ! Con cháu hầu duệ Lý Long Tường đã trở về quê cha đất tổ rồi và cũng cống hiến rất lớn trong vấn đề kết nối văn hóa Hàn Quốc và Việt Nam :smiley: :smiley: :smiley:

5 Likes

Cầm tiền chờ khuyến mãi lớn mới đi chợ.
Cầm cổ “đáy quanh đây” nản ko bán.

Tất cả cái gì có giá, đều phụ thuộc quy luật cung cầu. Chứng khoán cũng là môn thi đấu xác suất thống kê & phụ thuộc cung cầu bên cạnh nội tại LN/ HQKD doanh nghiệp, thêm media + tâm lý => môn này thú vị

9 Likes

Xuống nữa mà vẫn tình trạng thanh khoản này thì đúng là còn gì nữa đâu…

5 Likes

Còn chứ ạ, còn những ngày kiểu rả rích này nữa =)) cho đến khi tiền rút dần vào cái các bác đang cố kìm :wink:

5 Likes