Tam độc!

Do nó vốn dày!kkk!cụ chờ luôn một năm với nó xem đến lúc lại lồi mồm toác mỏ bục diều nứt phao câu k chịu được!kkkk

3 Likes

Lái đang suy nghĩ dùng cái tin gì đập nhỏ lẻ, sideway còn chán ak bác

4 Likes

Ko có đâu, cái gì cũng phải có câu chuyện (game) thì có muốn làm gì thì làm, còn không thì giống như chơi liêng, chơi xì tố, ai theo thì theo. Thường là có đội lái chuyên nó đc thuê để giữ giá cho cp của DN không bị biến động và khó thôn tính, càng sau này công việc này càng ngày càng khó và bị biến tướng.

4 Likes

Vậy bác phải túc trực!lái gom m gom lái xả m xả!m tay trái nên khoản này đuối hơn nó chuyên nghiệp!

3 Likes

Còn tùy con, tùy thị trường. Đơn cử Hut, ông anh đồng nghiệp cũ cầm 10 năm, có lúc nắm 4tr, nhưng đợt rồi mới bõ công.

5 Likes

Cái đồ chấm đó làm nhiều gia vị. Trong đó có trứng còn kiến nhé

4 Likes

Thì vậy! lướt thì k làm được điều đó!vốn phải xoay vòng lợi nhuận tối đa!

3 Likes

Khi anh được thuê thì nhàn rỗi anh thường quay tay. Trên sàn rất nhiều con như thế, muốn tăng quá cũng ko đc, làm đi làm lại rồi lại về giá cũ ví dụ điển hình là aaa, giá của nó ko nên quá 18, có đánh đi đánh lại nó lại quay về 18, cái này thằng chủ nó nói đã hàng chục năm nay rồi.

4 Likes

Họ lướt các loại T trên chính cp đó. Kiểu yêu thích cổ nên cứ nắm và chơi ko chán.

4 Likes

Nó có lý do!việc m lọc là tìm cái lý do đó đó

3 Likes

Ng ta hiểu lái của cổ nên đọc vị được!và thấy vẫn lợi dụng lái có ăn thì tội j đổi con khác cho nhọc hơi

5 Likes

28 Likes

Chuẩn bị tinh thần giống cái khoanh tròn á bạn :joy:

7 Likes

Cái này rất hay ở chỗ nhỏ lẻ mà nhìn ra đc biên độ của giá chơi rất hay, ăn ít mà bền.

6 Likes

Lọc rồi thấy chán luôn ấy mà. Hôm có con mà ống Bô ổng post lên cho ae xem đấy, nó tăng bền bỉ cứ dều đều 0.1; 0.2 và cùng lắm là 0.5% mỗi phiên, thi thoảng giảm, mua cái cp như thế thì đi du lịch quanh TG về nó vẫn chỉ thêm vài lai, ko lỗ, nhưng tính theo vài ba tháng nó cũng tăng ra trò đấy.

7 Likes

3 đáy đẹp nhỉ. Lên nhanh thôi, tiền về rồi a Hưng chị ,hương ạ.

9 Likes

Mình đoán nàng ta nói có ý tương đồng, nó sẽ đi theo như thế.

6 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

7 Likes

Ko đúng thì thôi, cười gì mà cười nhiều thế?

6 Likes

Vì hợp ý em quá! :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

9 Likes