Tam độc!

Tt hồi không phải làm. Đi nhậu hết rồi

2 Likes

A chả nhớ miền Bắc có những huyện nào nữa, chả dám đi đâu vì nhỡ chơi ck.

3 Likes

Do bác lướt thôi chứ sang nhà đầu tư vũ trụ thì có 10 năm du lịch k phải xem bảng điện!kkk

2 Likes

Thì đấy: Không bao giờ bế con, có đi huyện đi tỉnh gì cũng phải nhớ, còn lên vũ trụ thì xem có chị nào bay cùng ko? có bao ko?

5 Likes

Cái tội là cr7 bảo hold 10 năm, tắt bảng điện mà bác làm ngược lại thì chịu rồi!kkk

2 Likes

Già như e chắc ko làm đc rồi🤣

3 Likes

Tắt bảng điện vẫn phải viết di chúc vì cái tội ko bao giờ bế con. Năm 2011 mình tắt bảng tới 2021 mới mở đấy. Biết thân rồi, biết sợ và biết lo rồi, nó khác.

4 Likes

Tự tin lên. Là ta sẽ làm được

3 Likes

A 5x mà HTT còn bẩu a làm gương, chú mấy x òi? 6x thì chả mấy ai chiên chứng.

4 Likes

Vậy chúc mừng bác tái nghiện thành công!kkk

3 Likes

Gặp em nào trẻ trẻ thì chắc là làm đc🤣

4 Likes

Giá như năm nay mới quay trở lại thì tk nó còn phình ra nữa cũng nên. Phí mất 2 con nhỏ mà có võ. Mở tk ra có tý lướt lát toàn đứt, nhưng ngược lại nó là cái món gây nghiện, mất tiền mấy trăm củ mà chẳng buồn, đểu thật.

5 Likes

Bảo vệ giờ giầu thật Anh ạ😁

2 Likes

Đùa à? Nhiều dân chơi ck chuyển sang làm trai bao đấy, mấy em tre trẻ con đại gia nó thèm vào mấy thằng TBG.

3 Likes

Kkk!đã nghiện thì gửi thị trường coi như làm tin a ơi! nghiện cả đời lo j?giá bác tái nghiện sớm 1 năm nữa thì giờ k phải đặt cọc cho lái lợn rồi

3 Likes

:rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Tái nghiện sớm 1 năm thì móm, mấy con của mình nó có con như HPG đúng lúc đang lên đỉnh thì mở lại tk, báo hại mấy con kia gần đây cũng lên đỉnh.

2 Likes

20-21 là 2 năm múc con j ăn con nấy bác ạ!nhắm mắt múc cũng có ăn với đk kiên nhẫn một tí!e thì lỗi nhịp vào cuối năm gặp a trán dài hơn mặt nên vẫn nơi đảo xa đây

3 Likes

anh Rồng quá đỉnh, mãi yêu anh <3

1 Likes

Mình thích lướt sóng thì ko ôm đc. HPG lãi hơn 400% đấy

3 Likes