Tam độc!

Vâng anh :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

3 Likes

A rong con MBG khả năng về vùng 15.x ko a.

3 Likes

Ok e,a bị 2 lần em Vy nên tóc hơi bạc

7 Likes

haha chứ anh 40 lon mới say mà em chỉ 12 lon thôi thì 1/3 đường em đứt rồi, như vậy sao được hehe. nhưng 1 lit chuối hột chắc bằng 40 lon anh nhể :slight_smile:

3 Likes

Có ,nhưng nhớ a nói ăn sóng hồi rồi nằm im,chờ động thái CP.2 ngành o quan tâm múc là ĐTC và những DN hưởng lợi từ FDI .Nên nhớ a nhắc đi nhắc lại,láng giềng bị chán lắm rồi.

16 Likes

E chào a R, ngày mới an lành nhé a.

5 Likes

TT tiếp tục hồi nhưng nghe a nói o được tham,20% là quá đủ,thoát nằm im xem chuyển đổi phân kỳ ,nhưng quan trọng nhất là dòng tiền và thanh khoản các e nhé.Chỉ báo đó là chính xác nhất.

22 Likes

Em chào anh ạ. Anh nói vậy thì em kẹp con NKG thì nên bán đúng ko ạ?

3 Likes

Sai ,Q1 o đẹp lắm nhưng a đã nhận định từ năm ngoái.Kim sen phát đầu tư dài hạn ok.A có vẽ điểm hỗ trợ và kháng cự rất kỹ. Để a gửi cho e

9 Likes

Vâng Anh ơi💚

3 Likes

Tất cả các e trên pic 247 kể cả F kia o ai nhìn được dòng tiền.Nghe a nói nhìn được thì 60% thắng.Bây h tinh vi cách đi dòng tiền rất kín.Hôm nào a khỏe sẽ viết chi tiết để các e biết

45 Likes

Em xin nhận định hoa sen được ko ạ. Em đang đu 36 ạ. Em cám ơn

5 Likes

Chúc anh Rồng và các anh chị ngày mới suôn sẻ, may mắn.

5 Likes

Vũ chơi được nhưng chu kỳ báo cáo hơi khác.Hình như niên độ này ăn đậm HRC

8 Likes

em đang trông ngóng bài này của anh lâu lắm rồi :upside_down_face: :upside_down_face:

5 Likes

Chúc anh ngày mới sức khỏe và năng lượng tươi trẻ ạ. Chúc anh chị em trong pic 1 ngày thật nhiều niềm vui xanh tím.

4 Likes

Há há ,hôm qua có giết được tên địch nào o??? Vào điểm phục kít dồi

7 Likes

Tks e

5 Likes

hihi, hôm qua e ngồi nhìn chiến trận thôi anh, không có vũ khí nên không xung trận ạ :grinning:

4 Likes

Vâng em cảm ơn anh nhiều ạ. Anh gửi giúp em anh nhé

4 Likes