Tam độc!

Mình chơi mấy con ở trên đó. MWG nữa

6 Likes

Chúc mừng ae nào theo mình TNG nhé. Cứ hỏi hỏi suốt . Ngon thế ăn chắc r còn gì nữa

13 Likes

Thôi thôi ô ơi, tôi đã trốn sang đây rồi mà vẫn gặp ô, hạn chế spam nhé!!!

1 Likes

Con này đánh trong hộp ok đó. cứ 36-37 múc, lên tí chốt, lái toàn đánh kiểu này.

3 Likes

Đã gia tăng TNG hôm qua luôn Cường ơi, 6x bán hả

5 Likes

TNG kéo xong hay xả, nên cứ lỳ với nó xem sao

4 Likes

45 xuống tàu đã. Dài hạn 6x kì vọng bds. Con này chơi cất tủ được thì 6x dễ

6 Likes

A Thanh đúng hệ cất tủ mà, max!!!

5 Likes

E nhận định dòng tiền hôm nay sao??

10 Likes

A thấy e nhận định cực chuẩn dòng tiền,chia sẻ để ae cùng biết

14 Likes

cảm ơn anh, VND mua mới được ko anh

4 Likes

E thấy tập trung vào những cp có ln tốt ở quí này và quí sau anh ạ. Siêu cổ của đoạn đầu năm là những dòng như cá tra bán lẻ công nghệ hóa chất phân đạm. Cứ thế mà đánh. Bds dòng tiền chưa tìm đến. KCN chơi tạm đc nhưng chart xấu hơn. Nên mua cp dưới cốc hoặc vừa vượt cốc. Đtc hay vlxd chưa ngon đc. Bò bò lên thôi

23 Likes

Anh R ơi PVC tím. Công bố bctc q1 dòng dầu có bật lên nữa k ạ? Em còn 3 giá nữa mới về bờ :smiley:

4 Likes

Than có ổn k ạ anh C7 ơi?

4 Likes

Đồng ý với quan điểm e.Nhưng a giữ nguyên quan điểm ĐTC dẫn sóng, banks o ảh, nó vẫn là dòng kéo.Còn dòng tiền hơi khó, nó sẽ che lệnh trên và lệnh dưới .Minh bạch o nên đưa bảng vậy.Nhưng Ca có cách

23 Likes

Hóng quá bác ơi.

4 Likes

Tính theo năm thì không thua ai cả anh ạ. Mưa rào không lụt nhưng mưa dầm mới lụt

3 Likes

Dòng này mình nghĩ tạm thời chưa, sóng than ngắn, thường có biến hoặc có TT gì cực kỳ tốt thì mới có ăn. Để ý mấy con đầu nghành NBC, TVD,TC6…giai đoạn này nên ưu tiên các nghành khác thay vì dòng này, ý kiến cá nhân.

5 Likes

Chả tin đâu e,Píc tên gì

5 Likes

Mình vẫn ôm ít NBC nên hỏi ý kiến pic để tham khảo ý, cảm ơn bạn :purple_heart:

5 Likes