Tam độc!

bank vẫn ôm lỗ mấy tháng, gần năm dc mà anh. Cứ lỗ là sợ thôi. Em thấy VIB cũng dc nè, mà ôm 1 bank thôi, e k thích nhiều :joy: :joy:

4 Likes

ừm, mình thì k mua trùng ngành, cảm giác k tối ưu lắm, uptrend thì đc chứ TT này ôm 1 cục dễ đứt lắm. cứ cô xinh nhất mà bế về thôi. :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

trước e ôm 1 đống bds vs pen từ cuối 2021, đợt tháng 1 gồng lỗ to tay. :cold_face: :cold_face:may mà đợt rồi bán hết nhảy qua bank :joy: :joy:

3 Likes

Mình đang chờ DIG ở ga 5x 6x đây, còn DGC VND FRT cứ có giá sale múc

4 Likes

6x khó. Loanh quanh đây thôi r lại lên.

3 Likes

Ok Cường, Mai canh có sale múc từ từ, lâu lâu mới có giá rẻ

3 Likes

Còn thở là còn gỡ e, cố gắng phát huy! :muscle: :muscle: :muscle:

4 Likes

:muscle: :muscle:

3 Likes

Lồi mồm… :beer: :beer: :beer:

3 Likes

Mấy mã này e đánh dài hạn 1 2 năm, còn mấy mã kia ,e nhảy nhót coi bảng điện cho vui A

3 Likes

mình ko nghĩ Dig ở ga 5x, 6x

4 Likes

List của em đẹp, trùng nhiều. Thêm con DPM, HAH cho đủ bộ. HT1 thì anh ko thích lắm. VHC chart cũng đẹp nhưng chạm mốc fibo nên theo dõi thêm chút. FRT chú ý mốc 19x-200. Bé tạm tạm có CMX, ELC, CNG, nhưng tt này cứ top mà múc.

6 Likes

ghê vậy em iu :sweat_smile:

2 Likes

A cũng toàn hàng hịn ko nha, sáng e tính mua DCM mà chần chừ quá cái Tím luôn rồi, H để dành tiền chờ VNi chỉnh mua thêm các mã khác

6 Likes

Top 2 nó chạy theo thôi em, cũng ngon. Cứ con nào top 1 vượt đỉnh pullback thì ưu tiên nhất trong giai đoạn tt sideway, rung lắc. Sau đến pivot cận đỉnh mà chơi. Nhìn vol vào, dòng tiền vào thì enter. Em vồ mấy con hôm trước cũng nhạy và nhanh tay phết.

5 Likes

Thôi top 2 cũng đc. DPM khả năng khó mua.Mai vụt DCM. Phiên hnay DPM thì đẹp

8 Likes

Cũng nhờ có Bạn Cường nhắc A hihi, chứ e ko có theo dõi bảng điện thường

6 Likes

mình bắt đúng đáy dpm mà hôm kia sợ sập bán ăn non mất :expressionless:

4 Likes

full mảgin nữa mới đau chứ :sweat_smile: tự an ủi số lãi đó ko thuộc về mình

3 Likes

Buổi chiều vui vẻ nhé cả nhà :purple_heart:

4 Likes