Tam độc!

TNG đây Cường ơi. Tím bán hay để tiếp ta

8 Likes

Đang nói là trùng máu với con em chat1186 cơ, nói ra để xả xui mà cũng ko đc. E nó giận òi.

6 Likes

lướt vẫn ngon nhé bác, k thấy tím bao giờ nhưng quá ngon!

3 Likes

Từ từ giữ đã. 45 nchuyen. Gần mốc 45 tính tiếp. Cứ thủng ma10 ra 1 nửa

6 Likes

TNg ra hết rồi hả. Chị còn

6 Likes

Ấm r đó chị… :beer: :beer: :beer:

4 Likes

hôm nay chưa phải là đáy của thị trường, bạn có hàng sẵn bạn đánh T0 đi mà ăn vừa bình quân giá vốn vừa lãi, canh Parabolicsar đảo chiều và AO đảo chiều trong biểu đồ 15P mà chơi !

9 Likes

con này 10% nhỉ. Nên cũng khó thấy em ấy khoe thân. mà PHR có phải con của thầy tu không nhỉ? Hình như khác

4 Likes

Trùng máu DGW với tớ

7 Likes

Vải nay cũng max đó bác. nói lúc sáng đó.

4 Likes

Hái quả cho sự kiên trì qua đợt vừa rồi

4 Likes

Chuẩn 10 đó bác, PHR trong DM e theo dõi mấy con cao su,BCTC Quý I cao gấp 11 lần cùng kỳ do ăn đc cái đền bù Vsip. Cứ BCTC ngon mà phang thôi.

6 Likes

Tam tòng tứ đức ấy à. Hì. Đề nghị bác với CN7 sáng sớm có ý định nhắm nhâm nhi cái gì thì cho anh em canh mâm với

3 Likes

Mà dạo này, những con break trần +Kl lớn mà vào sớm thì được, chứ fomo xanh quá 3% vào là ngại lắm. Chuẩn không biết không nhưng hay Chỉnh

3 Likes

vâng bác, e ít khi đua xanh mạnh hoặc tím lắm, tầm 2-3% thì mới vào, k thì thôi, lướt T0 cũng thế, con nào chart đẹp+sóng nghành+chuẩn bị vượt dỉnh mới đua thôi bác ạ. Cẩn tắc vô áy náy!

2 Likes

Dạ cảm ơn Bác nhé.!:blush::blush::blush:

2 Likes

Em ít giận lắm, tại mất máu em đau lòng ko muốn trò chuyện, 50k của anh lái kéo ăn đủ, kiên nhẫn đi cướp công khai lái nào cho ăn dễ vậy dc

4 Likes

Hên xui bác ạ, lõm áy náy lắm!! :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Mới c ạ

3 Likes

Hqua soi đc PHR REE DGW DPM. Sáng ra xúc

8 Likes