Tam độc!

C đang đọc lại còm hóng xem ở nhà có gì. Hình như cứ hễ đi vắng thì c lại bị BÁN :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Thồi tôi biết rồi

4 Likes

HAG tím là em biết rồi. Ai cũng như chị thì tương lai HAG vào CLB 100 nhanh lắm

5 Likes

Có ai dám mua đâu mờ c lo :rofl::rofl: ăn hơi hơi nhiều. E sợ ngta k nuôi nổi c k có dám tiến tới đâu :rofl::rofl: chắc có sp em thui :stuck_out_tongue:

6 Likes

Hahaaa! Niêm yết bơm thổi quá k ai dám mua: 73 cân, ăn ngày 6 bữa mà lấy bữa chuẩn là 1/4 con lợn sữa.

@hoathachthao: chị cứ ngủ ngon nhé mai dậy cho em ạ cái :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Hỏi ra có khi c nằm trong ban HĐQT ấy chứ huynh :rofl::rofl:

5 Likes

Mà công nhận là chị ngủ nghỉ ít. Gần như on lúc nào cũng gặp c. Chưa kể sáng sau thấy chị on tới sáng…Chị càng ít ngủ thì ảnh hưởng sức khỏe. Chưa kể tổn hao bao thứ, dung nhan, thời gian… thương chị lắm… thương heo nữa, cũng tốn

5 Likes

:rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Đểu thật, tưởng Tím ôm HAG, hóa ra…sản phẩm của hag. Tội to rồi

5 Likes

Trong hdqt chắc chuối phải ăn cả nải :rofl:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: nước đi này quả là hay c ạ. Ai nghe thế rồi mà vẫn muốn tiến thì chắc chắn là ng tốt thương c thật đó. :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Hahhaaaaa vâng chị nghĩ thương heo thật là đúng đó, nó bị oannnnnn

4 Likes

20 buồng chuối chưa có người xơi đây

4 Likes

Chỉ mở cửa ngó ra ngoài xem @, mấy ngày không on, trong pic bao chàng nhớ mong mà @ chị.

3 Likes

Căng c nhỉ :rofl:

4 Likes

Thôi đi ngủ đi mn chứ mn onl chém với chị 3 là chị tiếp tới sáng luôn đó ạ :sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Chuản thơ tình bay phất phới.nhớ nhung các kiểu mà hồn hiện lên tầm này thế mới hiểm

3 Likes

Mai cn nghỉ chém căng vào e.mai tha hồ ngủ bù

4 Likes

C3 khỏe chưa ạ, vắng c3 ko đọc đc những dòng thơ, làm bao a xao xuyến :kissing_smiling_eyes:

4 Likes

khi ăn 1/4 thì vừa bụng dễ ngủ sớm. Nhưng khi ăn 4/4 thì thường người ta no quá, sẽ khó ngủ em ạ

5 Likes